Lời khuyên khóa học tiếng Đức, Tömer hay Goethe?

> Diễn đàn > Các khóa học kết hợp chung của Đức và Đức A1 > Lời khuyên khóa học tiếng Đức, Tömer hay Goethe?

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    blackemper là
    Người tham gia

Merhaab bạn bè Tên tôi là Sinan và tôi vừa tham gia diễn đàn của bạn. Tôi muốn cảm ơn tất cả những người đã đóng góp cho một trang web với những bài viết hay. Đối với câu hỏi của tôi; Tôi hiện đang trong quá trình lựa chọn khóa học và tôi sẽ rất vui nếu bạn chia sẻ kinh nghiệm của mình. Tôi sống ở Bursa và làm việc cùng lúc, tôi đã học được từ cả hai khóa học, tóm lại,

Tömer mỗi ngày trong tuần 2 giờ 4 tuần 1 khóa học tổng cộng 14 khóa học mỗi khóa 290 TL
    Goethe 2 ngày một tuần 8 tuần 1 khóa học tổng cộng 8 khóa học 320 TL mỗi khóa học

Chúng tôi sẽ tốt nghiệp sau 14 tháng ở Tömer, trong 16 tháng ở Goethede

Bạn nghĩ tôi nên bắt đầu cái nào? cảm ơn trước

ATAAN2
    Người tham gia

Tất nhiên đây là Piri Goethe, nhưng chúng ta không thể nhìn vào những thành công của Tömer,
    Ý kiến ​​của tôi, Vì thành công là tất cả trong tay bạn, tôi nói hãy chọn bất cứ điều kiện nào của bạn phù hợp.
    Thành tựu

blackemper là
    Người tham gia

Nếu chất lượng giáo dục của các viện Goethe không khác nhau giữa các thành phố, thì đương nhiên là tùy thuộc vào chúng ta. 'Tôi nghĩ sự khác biệt duy nhất giữa khóa học là nó sẽ tiếp tục 2 ngày một tuần vào một ngày trong tuần và vào những ngày khác. ?

Mặc dù tôi đã bắt đầu làm việc trên diễn đàn nhưng không sao cả :)

ATAAN2
    Người tham gia

Ở Đây, Gánh Nặng Quan Trọng Nhất Lại Là Bạn, Tuyệt Đối Học Lại Bài Học Mỗi Ngày Mà Không Cần Quan Tâm, Ngoại Ngữ Vô Ơn, Bạn Quên Đi Khi Không Dùng Đến.
    Khóa học Mỗi ngày Có thể khiến Bạn choáng ngợp một chút nếu bạn không có kiến ​​thức cơ bản, nhưng nếu bạn hỏi giảng viên và hỏi chương trình và phương pháp đào tạo, bạn có thể chọn phù hợp nhất cho mình rõ ràng hơn.

blackemper là
    Người tham gia

cảm ơn vì những gợi ý  :)

ATAAN2
    Người tham gia

Chúc may mắn Được chứ:)

3,14
    Người tham gia

–> Tôi đã đến Tömer, tôi cũng đã đến Goethe. Tôi thích Goethe hơn. Được rồi :)

Hiển thị 6 câu trả lời - 1 đến 6 (tổng cộng 6)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.