Giấy chứng nhận đoàn tụ gia đình A1 trông như thế nào? Bạn đi đây

> Diễn đàn > Chia sẻ về kỳ thi A1 của Đức, A2, B1, Đức KPDS, KPSS và các kỳ thi tiếng Đức khác > Giấy chứng nhận đoàn tụ gia đình A1 trông như thế nào? Bạn đi đây

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    Smail của
    Người tham gia

Đã có những bạn thắc mắc rằng chứng chỉ A1 này là như thế nào. :)

sôi nổi
    Người tham gia

Vâng, bạn đã giải quyết được vấn đề này... ;D

Smail của
    Người tham gia

Vâng, bạn đã giải quyết được vấn đề này... ;D

Cảm ơn anh trai rất nhiều. Gửi đến những người bạn khác của tôi đang chờ đợi. Tôi chắc chắn MỌI NGƯỜI đều có thể đạt được điều này...

anh đã rất nhớ em
    Người tham gia

Hy vọng đó là một chứng chỉ đẹp trai :) Xin chúc mừng...

ayseyildiz
    người truy cập

chúc may mắn...chúc mừng..

siyah_karxnumx
    Người tham gia

Xin chúc mừng bạn tôi, xin Chúa ban phước lành cho chúng ta, chúng ta hãy cầu nguyện cho nhau...

nhựa thơm
    Người tham gia

Hãy để họ đến với công lý của Đức Chúa Trời với tài liệu này. Ai nghĩ, ai nghĩ ra nó.
    Ngay cả khi tôi nhận được tài liệu này, tôi không trao quyền của tôi cho những người không thể nhìn thấy con cái của họ đối với tài liệu này.
    Bất kể nó được viết trong cuốn sách nào, tổ chức nào đưa tiền vào túi của bạn cũng được bao gồm trong tổ chức.
    Tôi nói xin lỗi. 115 lira là một thị trấn và kỳ thi. Nếu bạn vượt qua !! Ai không ngủ2-3-4 sẽ quét tiền này ra đường người ta ơi !! Những người lấy bánh mì về túi của họ từ công việc này, hãy tận hưởng nó ..
    Hãy suy nghĩ về vết cắn đó .. Theo như bạn có thể nghĩ!

NỤ CƯỜI
    Người tham gia

chúc may mắn kardess

cuối cùng samurai
    Người tham gia

Hãy để họ đến với công lý của Đức Chúa Trời với tài liệu này. Ai nghĩ, ai nghĩ ra nó.
    Ngay cả khi tôi nhận được tài liệu này, tôi không trao quyền của tôi cho những người không thể nhìn thấy con cái của họ đối với tài liệu này.
    Bất kể nó được viết trong cuốn sách nào, tổ chức nào đưa tiền vào túi của bạn cũng được bao gồm trong tổ chức.
    Tôi nói xin lỗi. 115 lira là một thị trấn và kỳ thi. Nếu bạn vượt qua !! Ai không ngủ2-3-4 sẽ quét tiền này ra đường người ta ơi !! Những người lấy bánh mì về túi của họ từ công việc này, hãy tận hưởng nó ..
    Hãy suy nghĩ về vết cắn đó .. Theo như bạn có thể nghĩ!

Thưa bạn, bạn có một bài phát biểu hay, cảm ơn bạn, có lẽ đó là những từ mà hầu hết chúng ta không thể nói ..

hazel01
    Người tham gia

Xin Chúa tha thứ cho tôi và cầu xin Chúa mãi mãi chia sẻ số tiền bị cấm HÃY ĐỂ TÔI NÓI ĐIỀU GÌ ĐÂY CHỈ ĐỂ KIẾM TIỀN TỪ TÚI CỦA NGƯỜI THỔ NHĨ KỲ NÓ BỊ CẤM VÀ TỘI LỖI TỔNG PHÍ BÀI THI LÀ 150 YTL HÃY NGHĨ VỀ CÓ NHIỀU NGƯỜI THAM GIA BÀI THI A NGÀY LÀ CÔNG LÝ NÀY LÀ THẾ NÀO CHÚNG TA KHÔNG THỂ THẤY ĐƯỢC TÌNH YÊU CỦA MÌNH CHÚNG TÔI KHÔNG THỂ CÙNG NHAU NHƯNG ĐẸP Ôi Chúa ơi NÊN LÀM ĐIỀU NHƯ VẬY ĐỂ NGÀI CÓ THỂ ĐƯA NHỮNG NGƯỜI ĂN CHÚNG TA TỪ MŨI NGÀI. Xấu hổ về họ. Có đáng không khi họ làm vậy? hành hạ chúng ta như thế này, nhưng đừng để họ quên rằng THIÊN CHÚA LÀ MỘT VÀ MỘT...

amedxnumx
    Người tham gia

Đã 3 tháng kể từ khi tôi nhận được tài liệu này, tôi gỡ nó ra, tôi ném nó đi, tôi không thể nhìn mặt bạn, bây giờ là xong

IGMG-Frankfurt
    Người tham gia

Chúc vợ tôi may mắn...

paryaxnumx
    Người tham gia

Bằng tốt nghiệp do Đại học Vienna cấp thì tốt hơn, nhưng để có được nó, phải mất Grundstufe 1-2-3-4 Mittelstufe-m1-2-3-, tức là tổng cộng 8 tháng, 5 ngày một tuần, 2 giờ mỗi ngày, không một từ tiếng Thổ Nhĩ Kỳ. Vì trường có khóa học ngôn ngữ nên chất lượng rất cao, Giá 2 euro cho 1500 tiết

suzanne
    Người tham gia

Xin chào, tôi đã thi kỳ thi này, nhưng họ không cấp chứng chỉ cho chúng tôi ???

ozhan_cxnumx
    Người tham gia

chào các bạn, mình sắp tham gia khóa học riêng về thạch cao. Chắc mình sẽ thi trong thời gian gần đây là tuần thứ 2 của tháng 1, mình nghe nói hôm nay có phải là khóa aXNUMX do thành phố khai giảng không và sẽ thi. được đưa ra bởi các chuyên gia thanh tra từ thành phố khác? Tôi sẽ tham gia nhưng tôi đang nghĩ đến việc tham gia khóa học đó để cải thiện bản thân

kemalivas
    Người tham gia

Nếu có cái chứng chỉ như thế này chắc nợ 300 TL đấy, yuppie :) vỗ tay :) hiihi :) thật đáng xấu hổ :) buồn cười :) :haha: cài đặt đi;)

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 25)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.