Hỗ trợ ly hôn khẩn cấp.

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    Kẻ lang thang34
    Người tham gia

Xin chào các bạn, mình cưới nhau được khoảng 2 năm 4 tháng về chung 1 mái nhà với vợ và vợ mình vô vàn dối trá, trục trặc và cuộc hôn nhân trong 25 ngày không dành cho mình, bạn là người đàn ông tốt, như một người vợ siêu phàm, cô ấy bỏ đi. ngôi nhà với những điều vô nghĩa điên rồ và rời khỏi nhà với gia đình cô ấy trong khi tôi đang ở giai đoạn gia hạn phiên họp của tôi, bây giờ còn khoảng 2 ngày nữa là phiên họp đầy đủ và tôi đã nộp đơn 1 tuần trước, vợ tôi đã viết tài liệu getrennt leben ký tên tôi đã nộp. nó Auslanderbehorde đã không cung cấp cho tôi CV Tôi đã tự mình đến và người bạn phân biệt chủng tộc mạo danh ở đó nói rằng hãy quay lại với tôi và nói những điều vô lý như mục đích đến đây của bạn đã kết thúc và chúng tôi sẽ không kéo dài phiên họp. Tôi đã học xong b2.5 và kết thúc khóa học định hướng, tôi sống chung nhà được 10 năm và tôi đã cho vợ tôi 25n năm để người này sẽ trở thành vợ tôi. Tôi có thể làm gì bây giờ, các bạn? Stuttgart, tôi đang ở cách baden w 1 km. Có ai biết luật sư ở Nberg không? Tôi không thể làm việc ở một công ty trong 17 năm mà không bị gián đoạn, nhưng tôi đã làm việc được 4 tháng. Tôi chưa nhận được bất kỳ trợ cấp xã hội nào ở các công ty khác cho đến hôm nay và tôi đã trả tiền vay nhà trước khi cưới của anh ấy mà anh ấy đã nhận từ khi tôi đến, và bây giờ công việc sắp cưới của tôi đã gần XNUMX tháng.
    Tôi làm việc trong một công ty lớn thông qua zeitfirma, tôi cần sự hỗ trợ khẩn cấp của bạn, tôi không có ai cả. Darma hút thuốc cho tôi, vợ tôi là lỗi duy nhất của tôi.

fuk_xnumx
    Người tham gia

có một đôi giày cơ bản ở munich, tôi gọi anh ấy là chuyên gia về những vấn đề này, có người nói chỉ cần kết hôn 2 năm là đủ, có người nói là đủ 3 năm nên không có nhiều người áp dụng những gì đã viết trong luật, nhưng tôi đoán là họ sẽ kéo dài phiên tồi tệ nhất trong 1 năm và 1 năm, và họ sẽ không gửi nó. 

Kẻ lang thang34
    Người tham gia

có một đôi giày cơ bản ở munich, tôi gọi anh ấy là chuyên gia về những vấn đề này, có người nói chỉ cần kết hôn 2 năm là đủ, có người nói là đủ 3 năm nên không có nhiều người áp dụng những gì đã viết trong luật, nhưng tôi đoán là họ sẽ kéo dài phiên tồi tệ nhất trong 1 năm và 1 năm, và họ sẽ không gửi nó.

Tôi đã liên lạc với anh ấy, anh ấy có chi phí khoảng 3 nghìn euro, hãy xem, chúng tôi sẽ kháng cáo, tôi sẽ cho bạn biết điều gì sẽ xảy ra.

volkanxnumx
    Người tham gia

Thứ nhất, hãy sớm khỏe lại. Tôi sống ở reutlingen. Nếu bạn muốn để lại số của mình ở chế độ riêng tư, tôi sẽ giúp bạn hết sức có thể.

Kẻ lang thang34
    Người tham gia

Thứ nhất, hãy sớm khỏe lại. Tôi sống ở reutlingen. Nếu bạn muốn để lại số của mình ở chế độ riêng tư, tôi sẽ giúp bạn hết sức có thể.

Tôi đã gửi cho bạn số điện thoại của tôi từ chế độ riêng tư

nhẫn tâm
    Người tham gia

Xin chào, tôi đã có chủ đề này trước đây. Chúng tôi đã chia sẻ và nhận xét, hãy để tôi cố gắng giúp một lần nữa. Để được cấp thị thực độc lập với vợ / chồng, bạn cần ở chung một mái nhà trong 2 năm, 3 năm nếu vợ / chồng của bạn là công dân Thổ Nhĩ Kỳ. Nếu vợ / chồng của bạn là người Đức, các căn hộ nước ngoài tấn công bạn, điều mà họ thường làm với tất cả mọi người, họ nghĩ rằng họ không biết luật và quay trở lại Thổ Nhĩ Kỳ VS. Tuy nhiên, họ không có quyền như vậy. Họ PHẢI đăng nhập. Esin Turk. Tuy nhiên, dù sao thì cũng không có vấn đề gì cả. Ví dụ, giai đoạn ly hôn đối với tôi mất hai năm, trong thời gian đó, họ sẽ cấp giấy phép cư trú và miễn là bạn tiếp tục làm việc, visa của bạn sẽ chuyển thành visa lao động trừ khi bạn. nhận được sự giúp đỡ từ nhà nước. Điểm quan trọng nhất ở đây là nguồn cảm hứng Thổ Nhĩ Kỳ. Mặt khác, ngay cả khi bạn kiếm được 1000 euro, không nhận được bất kỳ sự giúp đỡ nào từ nhà nước trên giấy tờ. Ở riêng hiện tại kéo dài thời gian cư trú vô thời hạn, bạn phải làm việc trong 5 năm, và điều đó sẽ không có vấn đề gì. Yêu cầu cá nhân của tôi từ những người bạn sẽ hỏi những câu hỏi như vậy là quyền công dân của đứa trẻ nếu đó là đoàn tụ gia đình đối với đứa trẻ, hoặc quyền công dân của nguồn cảm hứng nếu đó là trường hợp hôn nhân, xin vui lòng. Các thông số kỹ thuật. Sau đó, chúng tôi có thể hỗ trợ bạn chi tiết hơn.

Kẻ lang thang34
    Người tham gia

Xin chào, tôi đã có chủ đề này trước đây. Chúng tôi đã chia sẻ và nhận xét, hãy để tôi cố gắng giúp một lần nữa. Để được cấp thị thực độc lập với vợ / chồng, bạn cần ở chung một mái nhà trong 2 năm, 3 năm nếu vợ / chồng của bạn là công dân Thổ Nhĩ Kỳ. Nếu vợ / chồng của bạn là người Đức, các căn hộ nước ngoài tấn công bạn, điều mà họ thường làm với tất cả mọi người, họ nghĩ rằng họ không biết luật và quay trở lại Thổ Nhĩ Kỳ VS. Tuy nhiên, họ không có quyền như vậy. Họ PHẢI đăng nhập. Esin Turk. Tuy nhiên, dù sao thì cũng không có vấn đề gì cả. Ví dụ, giai đoạn ly hôn đối với tôi mất hai năm, trong thời gian đó, họ sẽ cấp giấy phép cư trú và miễn là bạn tiếp tục làm việc, visa của bạn sẽ chuyển thành visa lao động trừ khi bạn. nhận được sự giúp đỡ từ nhà nước. Điểm quan trọng nhất ở đây là nguồn cảm hứng Thổ Nhĩ Kỳ. Mặt khác, ngay cả khi bạn kiếm được 1000 euro, không nhận được bất kỳ sự giúp đỡ nào từ nhà nước trên giấy tờ. Ở riêng hiện tại kéo dài thời gian cư trú vô thời hạn, bạn phải làm việc trong 5 năm, và điều đó sẽ không có vấn đề gì. Yêu cầu cá nhân của tôi từ những người bạn sẽ hỏi những câu hỏi như vậy là quyền công dân của đứa trẻ nếu đó là đoàn tụ gia đình đối với đứa trẻ, hoặc quyền công dân của nguồn cảm hứng nếu đó là trường hợp hôn nhân, xin vui lòng. Các thông số kỹ thuật. Sau đó, chúng tôi có thể hỗ trợ bạn chi tiết hơn.

Anh ơi, vợ em là công dân Đức, em lấy nhau được 2 năm 5 tháng, đang đi làm, chưa nhận được sự giúp đỡ nào từ nhà nước, nhưng rất tiếc khi gặp phải người phân biệt chủng tộc thì không. xảy ra, bạn sẽ bị bỏ lại một mình với những mối đe dọa. Dù sao thì tôi cũng đưa nó cho nala cơ bản, nó sẽ xử lý được, nhưng hơi tốn muối..

nhẫn tâm
    Người tham gia

Nếu anh ấy không ngủ, đừng nản lòng một cách vô ích, hãy bỏ đi. Nếu căn hộ nước ngoài gây ra vấn đề, không sao cả, bạn sẽ có một số tiền cho luật sư, nhưng bạn có thể xin thị thực độc lập với vợ / chồng của bạn, thư giãn, không ai có thể gửi bạn, hãy tiếp tục làm việc cho đến khi bạn tự đi, bạn sẽ có thời gian. sau khi làm việc trong 5 năm, tôn trọng

muhendus
    Người tham gia

Nếu nó không phải là riêng tư, tôi muốn hỏi điều gì đó? Vợ / chồng của bạn là người Đức hay người Thổ Nhĩ Kỳ sinh ra ở Đức? Bạn không biết rằng bạn đã phân biệt chủng tộc trước khi kết hôn?

Tôi hiểu không phải vợ anh ta là người phân biệt chủng tộc, mà là một viên chức ở văn phòng người nước ngoài. Dù sao thì anh ấy cũng không kết hôn với một người nước ngoài phân biệt chủng tộc.

Kẻ lang thang34
    Người tham gia

Nếu nó không phải là riêng tư, tôi muốn hỏi điều gì đó? Vợ / chồng của bạn là người Đức hay người Thổ Nhĩ Kỳ sinh ra ở Đức? Bạn không biết rằng bạn đã phân biệt chủng tộc trước khi kết hôn?

Tại sao vợ tôi lại phân biệt chủng tộc? Viên chức phân biệt chủng tộc .. vợ tôi là công dân Đức người Thổ Nhĩ Kỳ

Hiển thị 9 câu trả lời - 1 đến 9 (tổng cộng 9)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.