Phải làm gì để có được Giấy phép lái xe Đức và Sách bài tập tiếng Thổ Nhĩ Kỳ...

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    fuk_xnumx
    Người tham gia

Những người bạn sống bằng văn bản sau đây ở Thổ Nhĩ Kỳ và giấy phép là một trong những luật mới của Đức, trường hợp bằng lái xe của cô ấy bắt đầu bằng việc chuyển từ việc lấy bằng lái xe sang các giai đoạn cần làm nếu cần để mô tả ngắn gọn vì việc đạt được các giấy phép lẫn nhau từ Thổ Nhĩ Kỳ chỉ có giá trị trong 6 tháng đầu tiên ở Đức và việc nhập cảnh và xuất cảnh lại yaptigimizda ở Surah uzamiy nó theo từ mặt này Các bước được thông qua có nghĩa là sẽ được giải thích trong bài báo. Bài viết dưới đây có thể thay đổi tùy theo từng bang nên ngay khi mới đến hoặc khi định đổi bằng, chúng ta có thể hỏi mọi thứ về khóa học chúng ta sẽ đến và tìm hiểu thủ tục hợp lệ. Cần có sách nghiên cứu sau khi đăng ký,
                                                                            Tôi xuất bản sổ làm việc này cho bạn dưới dạng PDF trong liên kết sau   
    Tôi không thể cung cấp cho bạn bài kiểm tra vì các bài kiểm tra có tính phí, nhưng tôi có thể giúp bạn tìm bài kiểm tra phù hợp sau khi đăng ký khóa học mà họ muốn cung cấp cho bạn giá kiểm tra giữa 40 và 100 euro trong hệ thống này hoạt động như sau: bạn đưa chúng cho bạn từ máy tính tại nhà của bạn với sự trợ giúp của internet trực tuyến, bạn giải quyết câu hỏi mà giáo viên thấy quyết định của bạn để tham gia kỳ thi mà bạn không thể nhập tỷ lệ chính xác 70% 80, bây giờ bạn có thể tham gia bài kiểm tra nói rằng bạn có thể tham gia kỳ thi XUMX hàng tháng 3 euro Tôi có thể giúp những người bạn muốn làm bài kiểm tra trong liên kết về bài kiểm tra 24 có tổng số câu hỏi chúng tôi cần giải trong khi chạy các bài kiểm tra trong tổng số câu hỏi về các câu hỏi tương tự bằng cách thực hiện một loại ghi nhớ bằng cách nhập một loại bài kiểm tra đã bu.gelelaki y azit của chúng tôi ..

Nếu chưa được 3 năm kể từ khi bạn chuyển đến Đức và bạn đã có giấy phép hợp lệ của Thổ Nhĩ Kỳ, bạn có thể làm theo các bước sau;

trước hết các tài liệu sau đây được chuẩn bị;

- Dịch bằng lái xe Thổ Nhĩ Kỳ của bạn từ ADAC và bằng lái xe gốc
    - một bài kiểm tra mắt cần thiết cho kỳ thi bằng lái xe
    - bản sao hộ chiếu
    – Giấy chứng nhận cư trú được chứng nhận từ thành phố cư trú đầu tiên của bạn ở Đức
    - Chứng chỉ cấp cứu hàng giờ của 8.
    - bằng chứng rằng bạn đã đăng ký khóa học lái xe (nếu bạn không tham gia khóa học)

giao các tài liệu này cho trường học lái xe hoặc tới địa điểm mà chính khóa học lái xe được liên kết. Tùy thuộc vào khối lượng công việc, văn phòng thống đốc quận gửi thư đến trường lái xe giữa các tuần 3-8 nói rằng giấy phép lái xe của bạn thực sự hợp lệ và bạn có thể thực hiện bài kiểm tra mà không cần tham gia khóa học. Trường học lái xe thông báo cho bạn về tình huống và cho bạn biết rằng bạn có thể làm bài kiểm tra viết trước khi bạn sẵn sàng.

Sau khi bạn hoàn thành 60 câu hỏi trong số 30 câu hỏi trong tay, bạn gọi cho khóa học và nói ngày bạn muốn thi, và nếu có chỗ ở trung tâm luyện thi thì họ đăng ký thi, các kỳ thi được tổ chức ở các trung tâm của TÜV - Ban giám sát kỹ thuật của Đức. Bạn có cơ hội mắc tối đa 110 lỗi trong số 10 điểm trong bài kiểm tra. Các câu hỏi theo thứ tự quan trọng, 2-3-4-5 điểm, và dưới mỗi câu hỏi, số điểm tương ứng với câu hỏi được viết. Chỉ có một khả năng mắc lỗi 10 điểm và trượt bài thi, đó là sai hai câu hỏi 5 điểm. Những câu hỏi 2 điểm là những câu hỏi quan trọng nhất và thường là những câu hỏi dễ, vì vậy đừng hoảng sợ. Họ cho quyền tham dự kỳ thi này nhiều nhất là 5 lần, nếu bạn không được thi trong 3 lần thì toàn bộ quá trình nhận bằng lại bắt đầu từ đầu.

Nếu bạn vượt qua kỳ thi viết, vẫn còn một trở ngại cuối cùng dành cho bạn. Thi thực hành. Lời khuyên của tôi trước khi tham gia kỳ thi này là, nếu bạn đã lái xe ở các thành phố lớn ở Thổ Nhĩ Kỳ, đặc biệt là ở Istanbul, hãy quên hết thói quen của mình và đừng hành động như một chàng trai trẻ bằng cách nói "Tôi sẽ làm được", hãy học 1-2 buổi học lái xe ( khoảng 45 phút). Tìm hiểu khu vực sẽ thi, tìm hiểu những khó khăn và đặc biệt là học cách dừng xe trước biển "dừng" và học cách sử dụng ly hợp phanh khẩn cấp khi di chuyển ở cự ly 40 km. Bài thi thực hành được hoàn thành trong khoảng thời gian từ 1-45 phút. Nếu bạn không dừng lại khi có người đang tiến đến vạch qua đường dành cho người đi bộ, bài kiểm tra của bạn có thể kết thúc ngay phút đầu tiên với lệnh "Xin hãy tránh sang một bên". Tương tự, nếu bạn không vượt qua người đi xe đạp ở khoảng cách 1 m, bạn có thể nghe thấy lệnh "tại một nơi có sẵn ở bên phải trong tương lai."

những điều bạn chắc chắn không nên quên trong kỳ thi thực hành;

* kiểm tra luồng giao thông qua gương trước khi báo hiệu - báo hiệu - băng qua làn đường bên phải - tìm người đi bộ hoặc xe đạp trước khi rẽ và nhìn qua điểm mù qua vai - nhường đường cho người anh em đi bộ hoặc đi xe đạp trên đường bạn đang quay lại

* Đảm bảo tín hiệu ở bên phải ở đầu ra lõi

* Bánh xe 4 đứng yên trước biển báo dừng và nếu đường có sẵn, hãy tiếp tục lại

* để điều khiển giao thông phía sau gương mà không dừng ở đèn đỏ và bật đèn xanh

* giảm tốc độ để kiểm tra giao thông bên tay phải ở mỗi lối ra đường

* báo hiệu trước 300m trước khi ra khỏi đường cao tốc và bắt đầu đi vào làn đường bên phải ngay khi các đường đứt nét bắt đầu

* không bấm còi

* tránh tham gia giao thông mà không vượt qua ít nhất làn đường 2

Nếu chú ý những điều này, bạn có thể biết được bằng lái xe trong túi của mình. Nếu bạn hoàn thành tốt các bài thi, bạn sẽ nhận được bằng lái xe ngay lập tức hoặc bạn sẽ nhận được chứng chỉ từ cô chú đã thi và ngày hôm sau bạn sẽ nhận được bằng lái xe của mình từ Tuv. lời chúc tốt nhất.

https://turbobit.net/8ylt83h0s9tn

Bis Zum Ende
    Người tham gia

Chăm sóc sức khỏe trong tay của bạn.

các yeliz_orh
    Người tham gia

Chà, bạn giỏi quá. KỲ THI A1 ĐÃ KẾT THÚC, BÂY GIỜ ĐẾN LẦN BẰNG LÁI XE CỦA BẠN, DÒNG NÀY CÓ BAO NHIÊU THI, cofe :)

fuk_xnumx
    Người tham gia

đi đến khóa học bạn vẫn có thể nhận được thông tin chi tiết từ đó bất cứ nơi nào có thể khác

Chà, bạn giỏi quá. KỲ THI A1 ĐÃ KẾT THÚC, BÂY GIỜ ĐẾN LẦN BẰNG LÁI XE CỦA BẠN, DÒNG NÀY CÓ BAO NHIÊU THI, cofe :)

fuk_xnumx
    Người tham gia

kiểm tra trực tuyến 40 bắt đầu làm việc cho bạn, nhưng bạn không chấp nhận nó, bạn có thể nhận được cùng một mức giá hàng tháng 3 từ internet.

ckok trên
    Người tham gia

Xin chào,

Trang web làm việc trực tuyến nào có giá 3 euro trong 20 tháng? Tất cả những gì tôi biết http://www.fahrschulecard.de, mức mà khóa học thường khuyến nghị, là 40 euro.

sâu
    Người tham gia

SA các bạn ơi, mình xin đổi bằng lái xe, mình thi lý thuyết, người thi trước bắt đầu thử thách mình một chút, mình hỏi kỹ thuật mình làm bằng danh dự đầu tiên Mình có bằng danh dự thứ 1 XNUMX tuần sau mình có kỳ thi. Thầy ở trường danh dự không có ích lắm. Các câu hỏi, tôi nên cung cấp CVP như thế nào? Các câu hỏi thường là về lốp, bộ bốn, điều chỉnh khoảng cách đèn gạt nước, phanh, những câu hỏi nào được hỏi bạn và bạn đã cung cấp CVP như thế nào.

Jeynes
    Người tham gia

Bạn tôi đã nhập praktische prüfunga 2 ngày trước. Cảm ơn bạn đã cấp giấy phép lái xe. Tôi đến từ tiếng Đức, mặc dù tiếng Đức của tôi yếu. Sương mù phía sau, sương mù phía trước, bật lửa 4, đèn pha cao và thấp làm việc bằng tiếng Đức, bạn chỉ cần hỏi họ. Nhưng giáo viên của bạn không nói tiếng Đức không nói người đàn ông không đặt câu hỏi không hỏi sna đừng hỏi. Tôi không biết tiếng Đức giống như tôi đang tham gia khóa học tôi lặp lại bài kiểm tra. Họ đã không hỏi. Phải, trái, công viên phía sau xe trong kỳ thi, sử dụng các từ như quay lại để hiểu chúng bằng mọi cách. Làm cho nó dễ dàng.

fuk_xnumx
    Người tham gia

jeynes rất đẹp và cũng là thời điểm lý tưởng nhất để có được giấy phép

1.) Làm bằng lái xe đầu tiên của bạn đến Đức từ Thổ Nhĩ Kỳ và cho phép THU NHẬP 6 tháng (180g) là hộ chiếu của bạn để làm bất cứ điều gì cho bạn mà bạn có thể sử dụng trong thẻ điện tử của mình với các công cụ tốt nhất và có ý định chạy nhất quán.

2.) Bạn có thể đăng ký khóa học mà không cần chờ 6 tháng hoặc tùy bạn sau khi kết thúc, nhưng gợi ý của tôi là đăng ký sau khi lái xe 4 hoặc 5 tháng vì bạn sẽ học tất cả các quy tắc về cách lái xe và quyền đi lại khi lái xe.

3.) Khi bạn đăng ký khóa học, bạn không nên tham gia khóa học tốt và nếu bạn vượt qua bài kiểm tra viết trước, bạn sẽ có thể thực hiện bài kiểm tra lái xe để bạn quyết định sẽ có bao nhiêu bài tập sau khi bạn viết.

4.) Bài kiểm tra viết, sau đó bạn có thể vào lớp chỉ đạo ngay bây giờ bạn quyết định rằng người hướng dẫn, nhưng các khóa học này phải trả phí hàng tháng, vì vậy bạn cần chú ý đến những điều bạn biết rõ, ngay cả khi bạn biết rất rõ bạn muốn kiếm thêm bài học và rất nhiều tiền.

5) giấy phép sử dụng công cụ hoạt động olupd ở Thổ Nhĩ Kỳ và ở Đức trong 5 tháng trung gian để có thời gian lên đến 3 lái trong quá trình đủ gần đến tối đa là 5 ngày bởi vì bạn đã biết rằng đi trên những cái cần thiết biết các quy tắc giao thông Biển báo đường bộ Đối với tốc độ bạn có thể thực hiện hầu như bất kỳ hồi quy nào đến giới hạn Tuân thủ và luôn chú ý quyền tạm thời là quyền vượt trên mọi nẻo đường 30 nên khi đến ngã ba đường, bạn cần giữ chân phanh và chuẩn bị phanh gấp vì cán bộ coi thi phía sau chính thức nhìn thấy tận mắt. Điều đó có nghĩa là bạn ở lại để ở lại, vì vậy giáo viên đã dạy họ trong bài học lái xe, và một người chắc chắn sẽ học chúng trong 30 buổi học.

Khi nói đến lớp chỉ đạo, 6.Ders 1 là phút và 45 thường là euro. Nếu bạn lái xe cùng ngày 40 phút thì khóa học 90 bạn làm như vậy, khóa học 2 phút là đủ cho những ai muốn có nhiều mục tiêu hơn vì lợi ích của họ như tôi đã nói, một số giáo viên viết thêm giờ, vì vậy bạn nên cẩn thận với tất cả chúng.

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, bạn có thể hỏi lại tôi hoặc bạn bè của tôi sẽ trả lời.

sâu
    Người tham gia

Cảm ơn câu trả lời của bạn. Đây là khóa học tôi đã tham gia. Họ muốn kiếm lợi nhuận và họ đã nói rõ điều này. Họ nói rằng chúng tôi không kiếm được nhiều tiền hơn bạn và họ nói rằng chúng tôi sẽ kiếm được 5 hoặc 6 danh hiệu cho điều đó . Tôi muốn thay đổi khóa học. Họ cũng thi ở một nơi xa nơi tôi ở, và lĩnh vực này rất rộng. Tôi đến nói "Tôi sẽ làm vì họ là người Thổ Nhĩ Kỳ giỏi hơn" nhưng họ chỉ sau khi cướp tôi và họ cứ liên tục làm xáo trộn ngày thi của tôi...

fuk_xnumx
    Người tham gia

nhưng 5 6 đã nói rằng không có vấn đề gì trong việc bình thường, vì vậy hãy nói rằng 2 phút 90 lần đến xe trong những ngày riêng biệt theo cách như vậy nếu bạn chuyển mọi thứ vào tay 3 500 nếu bạn vẫn nằm trong số những người khác sẽ rút tiền tiền kiếm được khoảng 600 euro

Cảm ơn câu trả lời của bạn. Đây là khóa học tôi đã tham gia. Họ muốn kiếm lợi nhuận và họ đã nói rõ điều này. Họ nói rằng chúng tôi không kiếm được nhiều tiền hơn bạn và họ nói rằng chúng tôi sẽ kiếm được 5 hoặc 6 danh hiệu cho điều đó . Tôi muốn thay đổi khóa học. Họ cũng thi ở một nơi xa nơi tôi ở, và lĩnh vực này rất rộng. Tôi đến nói "Tôi sẽ làm vì họ là người Thổ Nhĩ Kỳ giỏi hơn" nhưng họ chỉ sau khi cướp tôi và họ cứ liên tục làm xáo trộn ngày thi của tôi...

fuk_xnumx
    Người tham gia

thực tế

fuk_xnumx
    Người tham gia

.

fuk_xnumx
    Người tham gia

LIÊN KẾT HIỆN TẠI

https://turbobit.net/gk1qj1p9gghm

carismaboy
    Người tham gia

Cảm ơn bạn rất nhiều về chủ đề, thông tin và tệp. zshare gặp rất nhiều khó khăn khi tải xuống, nhưng cuối cùng tôi đã thành công. Liên kết turbobit đã chết. Testbogens của tôi là nạn nhân của một vụ tai nạn, tôi đã tìm kiếm rất nhiều và tìm lại được chúng nhờ bạn :) Tôi đang sử dụng fahren lernen v1.5 ngay bây giờ. Chương trình máy tính giống hệt như đề thi. Tôi đã đi thi một lần, nhưng tôi bị bệnh nặng vào ngày hôm đó, và tôi đã bỏ thi.

Tôi có thể tải lên chương trình này nếu ai muốn.

Chúc mọi người một ngày tốt lành.

Rodolfo
    Người tham gia

Wow bạn ơi thi bằng lái xe gì :D Tôi đã có bằng lái xe 13 năm ở TR. Mặc dù vậy, tôi đã tham gia các kỳ thi. Tôi không gặp căng thẳng và phấn khích nhiều như kỳ thi lấy giấy phép lái xe ở đây, rất may là tôi đã chiến thắng. ;) Cầu chúa giúp anh.

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 61)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.