Danh sách từ tiếng Đức

> Diễn đàn > Mẫu phát âm tiếng Đức > Danh sách từ tiếng Đức

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    mc45
    Người tham gia

Xin chào các bạn!

Trong phần này, mong rằng các bạn học tiếng Đức của chúng ta sẽ chia sẻ những từ mà mình đã chuẩn bị hoặc sưu tầm và ghi nhớ.

Trước hết, tôi nên nói rằng những từ chúng ta sẽ chia sẻ là những từ được sử dụng phổ biến nhất, nhưng hãy đảm bảo rằng đó là tệp có phần mở rộng doc (MS word).

Tôi là sinh viên đang theo học ngành phiên dịch. Mặc dù ngôn ngữ gia đình tôi nói là tiếng Đức, mẹ và dì của tôi là giáo viên dạy tiếng Đức. Tôi đã tốt nghiệp khoa ngôn ngữ trung học. (Tiếng Anh) Vậy ý tôi là; Là một người rất quen thuộc với ngoại ngữ, tôi không may gặp phải một thực tế tồi tệ là kết quả của những kinh nghiệm và nghiên cứu mà tôi có được trong công việc của mình; Nguồn tài liệu và tài liệu bằng tiếng Đức rất khan hiếm. Nhưng chúng ta không nên chấp nhận nó như vậy. Với kết quả này, tôi quyết định phát triển kho lưu trữ và tài nguyên của Đức. Tôi muốn những người có suy nghĩ giống tôi gặp gỡ trong phần này. Trong phần này, tôi sẽ tạo địa chỉ msn cho các đối tác mà tôi sẽ tạo cho chính mình. Tôi rất mong được sự quan tâm và đóng góp ý kiến ​​của các bạn trong chuyên mục này mà tôi sẽ theo dõi hàng ngày.
    Tôi đã không nhận được sự chú ý như mong đợi trên trang Almancam.com, tôi hy vọng nó sẽ là những gì tôi muốn ở đây. Làm tốt lắm mọi người!

Từ vựng tiếng Đức cơ bản Langenscheidt

Tôi nghĩ cuốn sách này sẽ hữu ích cho bạn. Nhưng có một điểm hạn chế, từ ngữ trong sách là tiếng Anh. Những người nói tiếng Anh rất may mắn trong vấn đề này. Làm tốt lắm!

https://rapidshare.com/files/165848700/3468494009-Basic_German_Vocabulary.rar

Nó không chứa bất kỳ mật khẩu nào. Loại tệp là pdf, tôi hy vọng nó hiệu quả với bạn.

Sahji
    Người tham gia

Acrobat Reader không mở cái này. Nó báo “Đã xảy ra lỗi khi mở tài liệu này. File bị hỏng và không thể sửa được. ” – “Có lỗi trong tài liệu đã mở. ” File bị hỏng và không thể sửa được. Tại sao anh ấy lại nói vậy?

mc45
    Người tham gia

Tôi đã thử mở, thậm chí tải xuống và mở nó.

mc45
    Người tham gia

Trình đọc acrobat của bạn cũng có thể là một vấn đề. Cập nhật chương trình hoặc gỡ cài đặt chương trình hoặc gỡ cài đặt, tải phiên bản 9.1 mới từ trang adobe về và cài đặt thì chắc chắn là được, nếu vẫn không được thì thử lại các chương trình khác, nếu không được thì cách khắc phục duy nhất là định dạng, nhưng mình thấy không ổn khi cập nhật hoặc cài đặt lại.

mc45
    Người tham gia

Tôi đã đề cập ở trên, địa chỉ msn riêng tư của tôi cho các đối tác mà tôi sẽ tạo

uuagecenter@windowslive.com

Nếu msn im xuất hiện ngoại tuyến, bạn cũng có thể gửi thư. Tôi đang chờ đợi những ý tưởng, mong muốn và mong muốn của bạn để làm việc cùng nhau. Chúc bạn làm việc tốt!

Sahji
    Người tham gia

Acrobat Reader của tôi cũng sẽ không mở bất kỳ ứng dụng nào trong số đó nếu có vấn đề. Birtek đã không mở tệp này.

mc45
    Người tham gia

Các loại tệp trong môi trường máy tính có một số tên nhất định, nhưng cấu trúc bên trong của chúng khác nhau. Vì vậy, hãy để tôi nói ngắn gọn tệp pdf không phải là một loại duy nhất. Mỗi pdf có nhiều loại codec khác nhau, nếu phiên bản acrobat của bạn cũ, nó có thể không mở được nên như tôi đã nói, hãy cài đặt phiên bản 9.0 từ trang adobenin. Nhưng nếu bạn nói không, tôi đã làm điều đó cho bạn, ông sahjn. Nếu nó không mở được, vui lòng cài đặt phiên bản mới.

https://rapidshare.com/files/269467418/Almanca_kelimeler_soezlue__287_ue.rar

Sahji
    Người tham gia

Lần này nó mở ra. Thực sự tốt đẹp. Cảm ơn vì tất cả mọi thứ, nhưng thật khó cho những người không nói được tiếng Anh.

merve_mrv
    Người tham gia

Nó thật tuyệt, tôi cũng đã tải xuống, cho những ai biết nó, siêu thực sự, cảm ơn bạn mc45!

mc45
    Người tham gia

Cảm ơn sự quan tâm của các bạn, các bạn, tôi thực sự đang rất cố gắng và đang tự mình chuẩn bị hồ sơ tiếng Thổ Nhĩ Kỳ. Đừng lo lắng, tôi sẽ cố gắng hết sức.

mehmetertas
    Người tham gia

Teşekkürler

Tôi nghĩ là sai rồi... nó không mở được

dincerdemirxnumx
    Người tham gia

Các bạn ơi, các liên kết đã chết, bạn có thể gia hạn chúng không? :-[

Hiển thị 12 câu trả lời - 1 đến 12 (tổng cộng 12)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.