tôi có thể ly hôn được không

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    Chờ đợi đợi chờ
    Người tham gia

Xin chào tất cả mọi người. Tôi đã hỏi một vài điều về visa trước đây, nhưng lần này, thật không may, đối tượng sắp ly hôn. Giống như mối quan hệ vợ chồng của chúng tôi khá tệ, dù chúng tôi có cố gắng thế nào đi nữa, và nói thẳng ra là tôi không thể chịu đựng được nữa. Vào ngày 12 tháng 3, cuộc hôn nhân của chúng tôi sẽ kết thúc năm thứ ba, nhưng văn phòng người nước ngoài đã gia hạn thị thực cho tôi 3 năm lần trước, vì vậy tôi sẽ nhận được thời hạn vô thời hạn vào năm tới trong điều kiện bình thường. Nhưng hậu quả sẽ ra sao nếu chúng tôi chia tay trước thời điểm này, dù chưa ly hôn nhưng nếu bắt đầu sống ly thân thì vẫn có vấn đề gì? Nếu có ai trong số các bạn đã trải qua những tình huống như vậy hoặc có kiến ​​thức về những vấn đề như vậy, tôi sẽ rất vui nếu họ có thể giúp đỡ. Cảm ơn bạn trước.

nhẫn tâm
    Người tham gia

Xin chào, có rất nhiều bình luận về chủ đề này trong diễn đàn, chúng tôi phải viết những điều giống nhau mỗi lần. Bạn đã không viết quyền công dân của vợ / chồng bạn. Nếu vợ / chồng bạn là người Đức thì 2 năm, nếu là người Thổ Nhĩ Kỳ, bạn phải sống chung một nhà trong 3 năm (thời gian này bắt đầu khi bạn nhận được thẻ cư trú) 

Hiển thị 1 câu trả lời (tổng cộng 1)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.