Ở lại hai lần trong khóa học hội nhập.

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    istanbullu là
    Người tham gia

Xin chào, lời chào đến tất cả,
    Hiện tại em đang học học phần 5 của khóa học tích hợp (phần đầu tiên của trình độ B1) Em sẽ có một kỳ thi sau 2 tháng nữa.
    Nếu tôi trượt kỳ thi cuối khóa, tôi phải quay lại khóa học.
    Có ai trong số các bạn gặp sự cố như vậy không?
    Ngoài ra, những người không thể lấy được B2 sau khi tham dự hai khóa học tích hợp hàng đầu nên làm gì?
    Cảm ơn trước vì sự giúp đỡ và nhận xét của bạn,
    Trân trọng và chào hỏi…

tugce_doerj là
    Người tham gia

Nếu bạn không thể vượt qua kỳ thi, bạn sẽ đến khóa học lặp lại 300 giờ, sau đó bạn phải thi lại. Nếu bạn không qua được inavida này thì bạn có thể tự trả tiền và đi học lại, nhưng đừng quên phần thuyết trình, họ không cho học một buổi vô thời hạn mà không lấy b1.

istanbullu là
    Người tham gia

Trước hết, xin cảm ơn bà Tuğçe đã trả lời nhanh chóng,
    Kể từ khi tôi chăm sóc con của chúng tôi được một năm, tôi không thể tham gia một khóa học hoặc làm bất kỳ công việc nào.
    Tôi đã có chứng chỉ A2, chứng chỉ mà tôi nhận được từ Goethe cách đây 5 năm. Trong thời gian này, tôi có thể nói chuyện với cả gia đình vợ và người Đức, mặc dù lỗi ngữ pháp.
    Sau khi bắt đầu khóa học hội nhập, tôi hơi chán nản, tôi đã già, các vấn đề nặng nề, tuy nhiên, tôi đã đạt B1 trong bài kiểm tra einstufung.
    Tôi hầu như không gặp vấn đề gì khi nói và hiểu.
    Viết và ngữ pháp ngày nay đang là thách thức.
    Ngay cả những vấn đề tôi gặp khó khăn là những vấn đề như Dativ Akkusativ genitiv. Bởi vì tôi không thích học thuộc lòng, tôi không thể vượt qua nó.
    Tôi muốn chuẩn bị cho bất cứ điều gì có thể xảy ra với tôi. Ngoài ra, khi mọi người có những phát biểu tiêu cực về phiên họp, tôi muốn đề phòng mọi thứ.
    Có phương pháp nào bạn biết mà tôi có thể học các chủ đề mà tôi muốn giải thích ở trên không?
    Cám ơn bạn một lần nữa.

Hiển thị 2 câu trả lời - 1 đến 2 (tổng cộng 2)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.