Nợ thực hiện tạo ra một vấn đề visa?

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    Atasa
    Người tham gia

Chào các bạn

Tôi có một khoản vay và nợ thẻ tín dụng cho ngân hàng.

Mình nộp hồ sơ vào ngày 30/XNUMX, hôm thứ XNUMX chi nhánh người nước ngoài nói là xong xuôi, gửi hồ sơ sang Ankara, sợ có vấn đề gì, vì nợ nần, nếu ai có thông tin về đối tượng thì mình với. sẽ đánh giá cao nó nếu họ thông báo cho tôi.

Maid
    Người tham gia

Merhaba,
    Đối với các trường hợp nợ và thực hiện đối với ngân hàng, sẽ không có vấn đề gì miễn là ngân hàng không áp dụng lệnh cấm du lịch nước ngoài. Tuy nhiên nếu bạn có nợ với nhà nước thì bạn sẽ gặp phải những rắc rối như nợ thuế,… Sẽ có những rắc rối khi ra nước ngoài. Ngoài điều này ra, tôi biết rằng khoản nợ của bạn ở Thổ Nhĩ Kỳ không ràng buộc nhà nước Đức. Tôi cũng đã nghiên cứu rất nhiều. Tôi đã nhận được visa du lịch trong khi đang nợ, trước đây không có vấn đề gì.

ysmnxnumx
    Người tham gia

Nếu bạn không có lệnh cấm ra nước ngoài thì sẽ không có chuyện gì xảy ra, tôi nghĩ, một người bạn của tôi nợ 10 nghìn TL, anh ấy đến tuần trước, bạn có thể trả nợ visa từ nước ngoài. Nhưng nếu bạn không thanh toán ở đó, các nhân viên hải quan sẽ kéo bạn sang một bên khi bạn đến Thổ Nhĩ Kỳ.

Maid
    Người tham gia

Lệnh cấm ra nước ngoài đã được rút kinh nghiệm từ các đơn vị an ninh.
    Tất nhiên, tôi không biết bước tiếp theo. Tôi hy vọng sẽ không có rắc rối.

Atasa
    Người tham gia

Tôi không nợ bất kỳ khoản thuế nào, như tôi đã nói chống lại nhà nước của chúng tôi, tôi nợ ngân hàng, họ đã cho hành quyết 2 tuần trước.

Maid
    Người tham gia

Nếu họ không có bất kỳ tài sản nào trên người, đừng sợ, họ không thể làm gì cả. Họ chỉ gọi cho công ty luật và làm phiền họ, thế thôi.

Hiển thị 5 câu trả lời - 1 đến 5 (tổng cộng 5)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.