VUI LÒNG KHÔNG MỞ CHỦ ĐỀ TRƯỚC KHI ĐỌC TẠI ĐÂY

> Diễn đàn > Các câu hỏi và câu trả lời về bài học tiếng Đức > VUI LÒNG KHÔNG MỞ CHỦ ĐỀ TRƯỚC KHI ĐỌC TẠI ĐÂY

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    MuhaяяeM
    Người tham gia
    NHỮNG ĐIỀU NÊN CẦN CÂN NHẮC KHI MỞ CHỦ ĐỀ

* KHÔNG BAO GIỜ SỬ DỤNG BẤT KỲ TỪ NÀO TRONG TIÊU ĐỀ CHỦ ĐỀ NHƯ RẤT – KHẨN CẤP – GIÚP ĐỠ – XIN VUI LÒNG – XEM TẠI ĐÂY – BẠN CÓ THỂ XEM ĐƯỢC KHÔNG?

* KHÔNG SỬ DỤNG BẤT KỲ KÝ HIỆU NÀO KHÁC NGOÀI ĐIỂM, COMMA VÀ CÂU HỎI TRONG TIÊU ĐỀ CHỦ ĐỀ

* CHỦ ĐỀ CHỦ ĐỀ CỦA BẠN NÊN LÀ TÓM TẮT SƠ LƯỢC VỀ THÔNG ĐIỆP CỦA BẠN VÀ LUÔN ĐƯA RA Ý TƯỞNG VỀ THÔNG ĐIỆP CỦA BẠN.

* MỖI CÂU HỎI NÊN DƯỚI MỘT CHỦ ĐỀ RIÊNG, ĐỪNG NGẠI MỞ CHỦ ĐỀ

* KHÔNG VIẾT TIÊU ĐỀ CHỦ ĐỀ TRONG CHỮ IN HOA

ahmad
    Người tham gia

Nếu bạn lấy một ví dụ đau đớn, tôi đã nói với anh ấy về những vấn đề này.

MuhaяяeM
    Người tham gia

Xin lỗi bạn của tôi, tôi sẽ không viết lại ;)

baturay_
    Người tham gia

Tôi sẽ xem xét điều này

aysunnn
    Người tham gia

slm Tôi không biết cách sử dụng trạng thái này của thành viên mới của bạn nhưng gfibi rất bối rối giúp tôi ra ngoài Tôi là một khóa học mới bắt đầu ngày 3 và thậm chí còn căng thẳng hơn nữa

ispari để
    Người tham gia

Xin chào, tôi muốn hỏi nếu bạn có thể cho một danh sách những nơi mà động từ sein được sử dụng

vô vọng
    Người tham gia

Bạn bè thì sao, tôi không thể bắt đầu một chủ đề.

hoa râm
    Người tham gia

Tôi nghĩ nó nên là tốt nhất :)

hy vọng thuận tay trái
    Người tham gia

Các bạn ơi, mình muốn lấy thông tin từ bạn, mình kết hôn ở Đức, nhưng phiên vợ mình sinh con được 1 năm, bé sinh ở đó khi được 3 tuổi.

hy vọng thuận tay trái
    Người tham gia

Chào các bạn, mình muốn lấy thông tin từ các bạn, mình làm kết hợp gia đình ở Đức, nhưng phiên vợ sinh con được 1 năm, cháu sinh ở đó 3 tuổi, chồng đang đi làm, có nhà, mình nghĩ họ làm phiên 1 năm, bạn có vấn đề gì không?

merxnumx
    Người tham gia

Tôi muốn mở một chủ đề nhưng không thành công. Bạn có thể cung cấp thông tin về cách nó mở ra?

merxnumx
    Người tham gia

Entschuldigung… ich habe gefunden vỗ tay :)

các türkkız
    Người tham gia

slm Tôi không biết cách sử dụng trạng thái này của thành viên mới của bạn nhưng gfibi rất bối rối giúp tôi ra ngoài Tôi là một khóa học mới bắt đầu ngày 3 và thậm chí còn căng thẳng hơn nữa

Chào mừng bạn, chúng tôi đang đợi bạn tại quán cà phê German :haha:

adaizm là
    Người tham gia

Mở rộng vốn từ vựng của bạn... Tải nhiều đoạn hội thoại tiếng Đức dưới dạng tệp MP về điện thoại di động của bạn và nghe bằng tai nghe..

bắt đầu bằng cách ghi nhớ các mẫu cơ bản hàng ngày
    ví dụ tôi cần (ich brauche) hoặc vui lòng mang cho tôi một ly nước) Können sie bitte ein glas wasser bringer)
    là kostet (bao nhiêu tiền) ich komme aus der türkei (đến từ gà tây) woher kommen sie (bạn đến từ đâu)

cho người mới quen đơn giản hoặc nhu cầu cơ bản.

bolsans

nilakk
    Người tham gia

Cảm ơn bạn đã cảnh báo. tôi sẽ xem xét :)

Hiển thị 14 câu trả lời - 1 đến 14 (tổng cộng 14)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.