SỐC SHOCK !!! LÊN TỚI DVD VILLAGE ĐƯỢC TIN TƯỞNG

> Diễn đàn > Yêu cầu, Đề xuất, Khiếu nại và Yêu cầu > SỐC SHOCK !!! LÊN TỚI DVD VILLAGE ĐƯỢC TIN TƯỞNG

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.

Cha tôi bởi BEN HOLIDAY ANNE DỌC ONE SİTWNİZD GELDİM VILLAGE NÀY sự nghiệp tôi YYARARLANIY từ ĐÁNH GIÁ BEKLİYORUM RẤT FAYDANALNIY Tôi đang cố gắng VISA CHÉO truy vấn có tôi Chúng tôi THU HỒI TỪ CUỐI NÀY THÁNG inşalah KAZASIZ bởi nhưng tôi thực sự DVD Nin tôi đã cố gắng ONE cơ hội của tôi để tin rằng tôi có thể không olein TIẾP LÊN ĐÂY NHƯNG tôi EDR ngày nay có để có được nó COOKER TSK rất ngạc nhiên nhưng chỉ VẤN ĐỀ DVD Yi không chạy trong vòng Tôi không phải là một CHƯƠNG TRÌNH mà người giao hàng TÔI CẦN GÌ MÀ BỎ LỠ ACAB VÀO TUẦN, TÔI ĐANG CÓ HÓA ĐƠN VỊ NGAY LẬP TỨC LÀ DO VI KHUẨN. Ước gì tôi đã tìm thấy bạn

Turkerefe
    Người tham gia

Vâng, tôi đã đặt hàng để thử vận ​​​​may, nhưng hôm nay nó đã đến, cầu Chúa phù hộ cho bạn, cảm ơn bạn germanx... vỗ tay :) vỗ tay :) yuppi :) dankeschön.

Sau khi đưa đĩa DVD vào, khi bạn nhấp vào xem tệp trong cửa sổ xuất hiện, bạn đang ở trong đĩa DVD. Có một thư mục tự động phát, 2 tự động chạy, 1 biểu tượng có tên tệp trong DVD. Khi bạn nhấp vào tệp tự động chạy đầu tiên dưới chế độ tự động phát, trang chủ của DVD sẽ mở ra. Sau đó, bạn có thể bắt đầu bài học của mình bằng cách nói lời giới thiệu Nhân tiện, rõ ràng từ mọi khía cạnh rằng DVD là một sản phẩm của nỗ lực rất nhiều.

MuhaяяeM
    Người tham gia

Thông thường, màn hình chào mừng sẽ xuất hiện ngay sau khi bạn đưa đĩa DVD vào, tất nhiên cài đặt của máy tính cũng rất quan trọng, nếu tính năng auto-run chưa được bật thì bạn phải chạy thủ công tệp autorun.exe trên DVD.

Chúng tôi gửi DVD mới miễn phí cho tất cả bạn bè gặp vấn đề với DVD của họ (không tính phí vận chuyển), nếu bạn gặp vấn đề, vui lòng contact@almancax.com Hãy để họ viết thư vào địa chỉ e-mail của bạn và đảm bảo rằng chúng tôi sẽ làm mọi thứ có thể.

Hiển thị 2 câu trả lời - 1 đến 2 (tổng cộng 2)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.