đi tốt nghiệp đại học .. một vài câu hỏi ..

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    chiến tranh
    Người tham gia

Xin chào mọi người. 2 năm liên kết quản lý khách sạn du lịch và tôi đã tiếp tục và hoàn thành trong 4 năm: (tốt nghiệp kinh doanh). Người thân của tôi có một nhà hàng ở Đức và tôi muốn nhận ở đây làm quản lý nhà hàng hoặc quản lý kinh doanh. Tôi có thể hỏi tôi có thể làm việc trong lĩnh vực này không? Tôi muốn đưa vợ / chồng và con tôi đi cùng để đáp ứng tất cả các điều kiện, 56000 euro trong hợp đồng của tôi, 56000 euro mỗi năm? có đủ cho visa và thẻ xanh không? ? Tôi muốn đưa vợ con đi cùng. Tài khoản ngân hàng của chúng tôi với đối tác của tôi là phổ biến. Có vấn đề gì trong kinh doanh không? Tôi sẽ rất vui nếu bạn khai sáng cho tôi về chủ đề này. Cảm ơn mọi người trước.

chiến tranh
    Người tham gia

Có ai giúp đỡ về những vấn đề này?

nhẫn tâm
    Người tham gia

Xin chào, mọi người không biết nhiều về những môn học này và không ai viết về nó. Thứ nhất, nếu một nơi làm việc muốn đưa người lao động ra nước ngoài, tức là từ bên ngoài châu Âu, thì không thể tìm được người làm nghề này ở Đức. Nói cách khác, nếu bạn không tìm được lao động từ những người thất nghiệp ở Đức, nếu bạn không tìm được họ từ các nước EU, thì bạn có thể đưa họ từ TR. Bất cứ ai cũng có thể làm vị trí của bạn ở đây. Tôi không biết ngữ pháp của bạn. Bạn nên có một nghề như vậy, bạn phải là người không thể tìm thấy ngay cả ở các nước EU chứ không phải ở Đức, lương của bạn sẽ khá đủ Ý kiến ​​cá nhân của tôi Tôi nghe nói thủ tục như thế này. Trong khi có rất nhiều người thất nghiệp ở Đức, tôi nghĩ rằng nó không cho phép người lao động được đưa từ nước ngoài vào. Tôi không muốn nói chuyện tiêu cực nhưng đó là ý kiến ​​của tôi

chiến tranh
    Người tham gia

Cảm ơn bạn đã trả lời. Nhưng theo luật nhập cư mới được giới thiệu này, họ nói rằng đó là lần đầu tiên họ muốn từ châu Âu, như bạn đã đề cập trước đây. Tuy nhiên, tôi đã đọc ở một vài nơi rằng điều kiện để gọi từ châu Âu đã bị loại bỏ trước tiên. Đối với câu trả lời của bạn. Có nơi nào chúng ta có thể nhận thông tin về chủ đề này không? Tôi sẽ rất vui nếu những người biết.

nhẫn tâm
    Người tham gia

Cá nhân, những người bạn biết nơi nhận thông tin không biết. Cuối cùng bạn tốt lành trong gia đình về bạn lúc đầu, bạn nghĩ rằng bạn là Chúa giúp bạn điều kiện turkiyenin được biết đến

Oberfrance
    Người tham gia

người thân của tôi có một nhà hàng ở Đức
    sau câu này không có ý nghĩa nhiều với tôi.
    Tôi không muốn phá vỡ sự nhiệt tình của bạn, nhưng bất cứ ai sống ở Đức bây giờ sẽ xứng đáng với tôi. Thật không may, các khái niệm như người thân, chú bác, dayi, dì vẫn không có ở đây. Đặc biệt là chúng tôi đến từ Thổ Nhĩ Kỳ trên KHÔNG! Hãy để họ được yên tâm như họ muốn, ném họ đi hoặc là những người rất tốt. Hoặc nếu bạn không muốn trang bị như vậy, trong mắt mười người được đào tạo ở Thổ Nhĩ Kỳ, olamamis lang thang lên một trong những suy nghĩ túng thiếu của Đức trong tôi sẽ là một con người. 2 + 2 = 4.

Cho đến thời điểm này, tôi chưa thấy hay nghe thấy những người hạnh phúc và thành công đến châu Âu bằng cách tin tưởng người thân của họ. Tất cả là một câu chuyện. Công nhân đến Đức, khách du lịch đến, kết hôn nhưng đừng đến cửa nhà họ hàng! Không có ai đến hội đồng quản trị bố cháu gái ơi, tôi không cikti ông ngồi xuống ông đưa một người Thổ Nhĩ Kỳ đến đây. Họ thực hiện hầu hết các bài thuyết trình, được hưởng lợi từ việc không biết tiếng Đức và không biết luật pháp, và họ làm việc miễn phí cho bạn ở Đức, nơi không có ai làm việc ở Đức và họ cung cấp cho bạn như một ân huệ. Bạn sẽ xin lỗi. Những người có kinh nghiệm trong tôi với kinh nghiệm và kinh nghiệm luôn nói như vậy. Người thân của tôi sẽ không làm điều đó. Rõ ràng mối quan hệ họ hàng ở châu Âu của lời hứa yapiyorlarmis thực sự đã bắt nguồn từ các gia đình trong cuộc tìm kiếm một tay súng duy nhất mà bạn đến từ Thổ Nhĩ Kỳ, đã là ngôn ngữ, cách, bạn thậm chí không chào đón phi hành đoàn dốt nát như vậy sau khi học thủ tục ở Đức.

lời chúc mừng

nhẫn tâm
    Người tham gia

Yafes, tôi đồng ý 100 trên 100. Tôi không còn gặp ai nữa, nơi chúng tôi sống như những người bạn, tất nhiên là tôi đã rời xa tất cả họ ở Đức. Tôi không khinh người, nhưng họ cũng không thêm gì vào nhân tính. Những kẻ ngu dốt, tư lợi, vô ơn sinh ra và lớn lên ở đây nên tránh xa những người mới đến, gần Chúa và xa tôi. ..

Cá bạc
    Người tham gia

Xin chào mọi người. 2 năm liên kết quản lý khách sạn du lịch và tôi đã tiếp tục và hoàn thành trong 4 năm: (tốt nghiệp kinh doanh). Người thân của tôi có một nhà hàng ở Đức và tôi muốn nhận ở đây làm quản lý nhà hàng hoặc quản lý kinh doanh. Tôi có thể hỏi tôi có thể làm việc trong lĩnh vực này không? Tôi muốn đưa vợ / chồng và con tôi đi cùng để đáp ứng tất cả các điều kiện, 56000 euro trong hợp đồng của tôi, 56000 euro mỗi năm? có đủ cho visa và thẻ xanh không? ? Tôi muốn đưa vợ con đi cùng. Tài khoản ngân hàng của chúng tôi với đối tác của tôi là phổ biến. Có vấn đề gì trong kinh doanh không? Tôi sẽ rất vui nếu bạn khai sáng cho tôi về chủ đề này. Cảm ơn mọi người trước.

Hãy để tôi chia sẻ những gì tôi biết về chủ đề này. Nếu bạn không có một công việc rất cụ thể như những người bạn đã viết trước khi luật nhập cư này ra đời, Nhà nước Đức đã ưu tiên cho các nước Đức và EU.
    Theo luật nhập cư mới được ban hành vào tháng 700 này, sự kiện này trở nên dễ dàng hơn. Trước hết, bạn cần kiểm tra tính tương đương của bằng tốt nghiệp của mình trên trang web Anabin của Đức. và bạn sẽ xuất trình nó cho các cơ quan chức năng của Đức. Người thân của bạn sẽ gửi cho bạn lời mời làm việc, hoặc bạn sẽ nhận được thị thực tìm việc 6 tháng. Tất nhiên, cách mà cơ quan có thẩm quyền của Đức cung cấp một trình độ nhất định bạn phải biết tiếng Đức như bác sĩ làm việc ngành C6 istiyorlar.s sẽ phải giải quyết cho có thể là trình độ B1 của bài học kinh nghiệm ở Thổ Nhĩ Kỳ isteyecektir.b anh ta đi tôi không xin được visa. Người đàn ông nói bạn sẽ tìm việc làm hay học ngôn ngữ
    Nếu người thân của bạn là người của tôi, hợp đồng lao động của tôi, bạn có thể gửi tài liệu đó cho các cơ quan chính thức và ở lại đó. Con cái rất dễ nếu bạn có thẻ xanh, nhưng nếu bạn ở trong tình trạng của một công nhân bình thường, có thể mất một thời gian để lấy chúng.
    Tôi có thể đã viết những vấn đề này còn thiếu, nhưng quy trình chung hoạt động gần với vấn đề này như tôi đã làm theo.
    Tôi cũng khiêm tốn khuyên bạn rằng dù người thân của bạn có khỏe đến đâu thì bạn cũng sẽ đến một nền văn hóa khác, tôn giáo khác, ngôn ngữ khác, địa lý. . Nó luôn luôn là tốt để thận trọng. Đó là mọi thứ đã không diễn ra theo cách mà bạn muốn một mình trở lại Thổ Nhĩ Kỳ, vì vậy đổi lại họ phải đến với một gia đình.

Nesibe của
    Người tham gia

Chào bạn, thay vì tư vấn ở đây, nếu người thân của bạn muốn bạn đến nhiều thì tôi nghĩ bạn nên đến gặp các cơ quan chức năng cần thiết và chia sẻ thông tin cụ thể với bạn. Tôi đồng ý 100% với những gì các bạn khác nói về mối quan hệ của họ hàng. Vì vậy, nếu bạn muốn đến, bạn nên đi cùng với chiếc caban của riêng mình. Thêm vào đó, yêu cầu của thị thực tìm việc cho nhóm chuyên nghiệp của bạn là gì? Nhưng tài khoản bị phong tỏa có giá trị cho tất cả các ngành nghề. Trình độ ngôn ngữ khác nhau tùy theo các nhóm nghề nghiệp. Cộng với nơi cư trú, v.v. Có nhiều thủ tục. Các giao dịch như vậy có trên sanirim ở Thổ Nhĩ Kỳ cũng có các công ty tư vấn. Bạn có thể làm việc theo quy trình với một công ty đáng tin cậy.

Hiển thị 8 câu trả lời - 1 đến 8 (tổng cộng 8)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.