Khiếu nại từ chối visa

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    melo1903melo
    Người tham gia

Xin chào các bạn, đơn xin visa đoàn tụ gia đình của tôi đã bị từ chối mặc dù tôi có mức lương ròng 2150 euro, và tôi sẽ sao chép văn bản gốc bên dưới, vì vậy tôi đã chọn nộp đơn cho luật sư sắp cưới của tôi vì nhà của vợ tôi và mẹ tôi sống với 1000 euro, mặc dù họ cho tôi xem 500 euro. Khi nào là kết quả của sự phản đối của chúng tôi đối với chi nhánh và loại phản hồi nào thường được thực hiện để quay lại phản đối, tôi mong nhận được ý kiến ​​từ những người bạn có kinh nghiệm Seite 2 von 3 GmbH (ungekündigtes und unbefristetes Arbeitsverhältnis, Eintritt 01.07.2008). Der pfändbare Betrag bei einem Nettolohn von 2147,93 € monatlich liegt bei 672,99 € (vgl. Bekanntmachung zu den s8 850c und 850f der Zivilprozessordnung, Pfändungung Für die Abgabe einer Verpflichtungserklärung ist ein pfändbarer Betrag in Höhe Haushaltsvorstand nach § § 2019, § 11 SGBII, zzgl. als Wohnungskosten der Richtwert für eine Người ở Höhe von 2019 €). von 20 € neutig (28 € Regelbedarf für den Die gemäß § 495,00 (927) Nr. 432,00 AufenthG geforderte eigenständige Sicherung des Lebensunterhaltes konnte somit nach intensiver Prüfung sie Zum Ausländerrecht) zum gegenwärtigen Zeitpunkt nicht festivalestellt werden Für ein Absehen von der Sicherung des Lebensunterhalts liegen keine Anhaltspunkte vor und es wurden auch keine geltend gemacht. Ich möchte Sie vorsorglich auf Folgendes hinweisen: Sollte die Ehe. der Tabelle zum Ehegattennachzug niedrigere Anforderungen ergeben, als zur's's's's's's's's's's's's § § 5, § 1 SGB II für Haushaltsvorstand in Höhe von 1 €, zzgl. Regelbedarf für Haushaltsangehörige ab 1 ở Höhe von 2014 sowie Wohnungskosten ở Höhe von 1380,00 € (Richtwert für 20 Personen), dem ein zu berücksichtigendes Einkommen ở Đức €, abzgl. Pauschalbetrag pro Erwerbstätigen nach § 28 b (432,00) SGB II bằng Höhe von 18 € gegenübersteht). Mit freundlichen Grüßen Im Auftrag

nhẫn tâm
    Người tham gia

Xin chào, bố mẹ anh ấy không đi làm, tôi nghĩ họ không nhận được tiền của nhà nước, nếu hiểu đúng thì tình hình là thế này. Khi bạn đến Đức, họ nghĩ rằng 2000 euro sẽ không đủ cho một gia đình 4 người. Đừng lo lắng, đừng trả tiền cho luật sư. Esin nên thuê nhà riêng và chứng minh là cô ấy sống một mình, dù gia đình cô ấy không đi làm thì cô ấy cũng nên đi xin trợ cấp xã hội, bạn sẽ nhận được giấy phép cư trú của cô ấy càng sớm càng tốt. Tôi nghĩ điều cản trở bạn là việc sống cùng gia đình cô ấy gia đình cô không có thu nhập, những người ở cơ quan nước ngoài làm theo pháp luật nhưng soi xét từng chi tiết nhỏ nhất, đánh giá những sơ hở. Hãy cho tôi biết một số logic. Chúng ta hãy làm. Để hiểu rõ hơn bạn nói chi phí hàng tháng cho 432 người là 432 × 4 = 1728 + 1000 euro tiền thuê nhà, lương phải là 2728 euro thì bạn mới được cấp visa. Bạn không thể làm bất cứ điều gì một cách hợp pháp, nếu bạn thuê 10 luật sư, bạn sẽ phải trả 4000-5000 euro, điều tốt nhất tôi nói là tư vấn. Giống như, để anh ấy về nhà riêng và sống một mình, bạn không còn lựa chọn nào khác, hãy tôn trọng.

melo1903melo
    Người tham gia

Cảm ơn bạn đã nhận xét của bạn, bạn của tôi. Cảm ơn bạn đã nhận xét. Trong thư họ không nêu lý do như vậy, tại sao lại cho tôi xem tiền lẻ 900 euro, chúng tôi hiểu rằng họ nói thêm một phần nói rằng tôi ở đó không lấy chồng, tôi chưa kết hôn, nhưng làm sao họ đưa ra giá thuê cho một người trên giấy tờ là 495 euro?

Hiển thị 2 câu trả lời - 1 đến 2 (tổng cộng 2)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.