Là 3,14 trở lại hay sẽ?

> Diễn đàn > Cafe almancax > Là 3,14 trở lại hay sẽ?

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    3,14
    Người tham gia

Xin chào các bạn, trước hết, tôi xin chúc mừng tất cả các bạn trong kỳ nghỉ của mình. Tôi nghĩ tôi đã nhớ bản thân mình rất nhiều, tôi đang chuẩn bị cho kỳ thi. Một số bạn đang thắc mắc “Thi gì, thi gì?” Vì sẽ có người nói điều này nên tôi cũng sẽ nói điều đó. :) -Einstufungstest für das Studienkolleg! Tôi đã nhận được kết quả của kỳ thi hôm nay, các bạn. Tôi đã thi đậu. :) Hôm nay, tôi đã đăng ký khóa học kéo dài 4 tháng cho Studienkolleg, dự bị đại học và kết thúc bằng kỳ thi DSH (Die Deutsche Sprachprüfung für den Hochschulzugang). Tôi hy vọng sẽ bắt đầu khóa học vào ngày 13 tháng 2008, với sự cho phép của Chúa và cầu chúc mọi điều tốt lành cho các bạn may mắn và thành công. Tôi sẽ truy cập trang web này thường xuyên hơn trong những ngày này chứ? Thật không may, câu trả lời cho điều này là không. Lý do là Ngày Nhà hát Liên văn hóa Frankfurt 2 (Interkulturelle Theatertage 12.10. – 10.). Tôi (tức là tôi và anh họ tôi) cũng có trách nhiệm trong tổ chức này, tổ chức này cũng do Gunes Theater chuẩn bị. Đón các diễn viên sân khấu đến từ sân bay, chăm sóc họ, đưa những người sắp rời sân bay, chuẩn bị cho các vở kịch, v.v. Tôi sẽ không thể truy cập trang web của chúng tôi trong khoảng XNUMX ngày vì chúng tôi cần thực hiện một số công việc và cũng cần điều chỉnh phụ đề của một trong những trò chơi của tôi. Tôi có thể không có thời gian để truy cập không chỉ trang web của chúng tôi mà còn cả internet. Chào mừng tôi. :)

“Vì vậy” các bạn, hãy đối xử tốt với bản thân và bạn bè của mình, hẹn gặp lại sớm nhé. Ngày lễ vui vẻ…  :)

…bí ẩn…
    Người tham gia

bạn sống :) Sẽ không có gì xảy ra sau 10 ngày nữa, Onur, dù sao thì bạn cũng ở đây sau 10 ngày nữa, chúc mừng :)
    Tôi rất vui vì bạn đã vượt qua kỳ thi :)

đêm2
    Người tham gia

Xin chào các bạn, trước hết, tôi xin chúc mừng tất cả các bạn trong kỳ nghỉ của mình. Tôi nghĩ tôi đã nhớ bản thân mình rất nhiều, tôi đang chuẩn bị cho kỳ thi. Một số bạn đang thắc mắc “Thi gì, thi gì?” Vì sẽ có người nói điều này nên tôi cũng sẽ nói điều đó. :) -Einstufungstest für das Studienkolleg! Tôi đã nhận được kết quả của kỳ thi hôm nay, các bạn. Tôi đã thi đậu. :) Hôm nay, tôi đã đăng ký khóa học kéo dài 4 tháng cho Studienkolleg, dự bị đại học và bao gồm kỳ thi DSH (Die Deutsche Sprachprüfung für den Hochschulzugang) ở cuối, và tôi sẽ bắt đầu khóa học này vào ngày 13 tháng 2008, với sự cho phép của Chúa và chúc các bạn mọi điều may mắn và thành công. Tôi sẽ truy cập trang web này thường xuyên hơn trong những ngày này chứ? Thật không may, câu trả lời cho điều này là không. Lý do là Ngày Nhà hát Liên văn hóa Frankfurt 2 (Interkulturelle Theatertage 12.10. – 10.). Tôi (tức là tôi và anh họ tôi) cũng có trách nhiệm trong tổ chức này, tổ chức này cũng do Gunes Theater chuẩn bị. Đón các diễn viên sân khấu đến từ sân bay, chăm sóc họ, đưa những người sắp rời sân bay, chuẩn bị cho các vở kịch, v.v. Tôi sẽ không thể truy cập trang web của chúng tôi trong khoảng XNUMX ngày vì chúng tôi cần thực hiện một số công việc và cũng cần điều chỉnh phụ đề của một trong những trò chơi của tôi. Tôi có thể không có thời gian để truy cập không chỉ trang web của chúng tôi mà còn cả internet. Chào mừng tôi. :)

“Vì vậy” các bạn, hãy đối xử tốt với bản thân và bạn bè của mình, hẹn gặp lại sớm nhé. Ngày lễ vui vẻ…  :)

Tôi rất vui vì bạn đã vượt qua kỳ thi. vỗ tay :) vỗ tay :) Onur dance :) halayy :)
    Nhân tiện, cầu xin Chúa mở đường cho anh ấy, cao cả trong những gì bạn đã thông báo :)
    Chúc may mắn trong các hoạt động khác mà bạn cần làm trước khi chúng ta gặp nhau... okey :) byby:)

dielosch
    Người tham gia

chắc chắn bạn là một người thân yêu :D rất vui vì bạn đã vượt qua kỳ thi :D Dù sao thì nó cũng rất nghiêm trọng :haha:

turad
    Người tham gia

Xin chúc mừng, tôi rất vui vì bạn đã vượt qua kỳ thi danh dự. vỗ tay :) vỗ tay :)
    Chúng tôi nhớ bạn.

Smail của
    Người tham gia

Xin chào các bạn, trước hết, tôi xin chúc mừng tất cả các bạn trong kỳ nghỉ của mình. Tôi nghĩ tôi đã nhớ bản thân mình rất nhiều, tôi đang chuẩn bị cho kỳ thi. Một số bạn đang thắc mắc “Thi gì, thi gì?” Vì sẽ có người nói điều này nên tôi cũng sẽ nói điều đó. :) -Einstufungstest für das Studienkolleg! Tôi đã nhận được kết quả của kỳ thi hôm nay, các bạn. Tôi đã thi đậu. :) Hôm nay, tôi đã đăng ký khóa học kéo dài 4 tháng cho Studienkolleg, dự bị đại học và bao gồm kỳ thi DSH (Die Deutsche Sprachprüfung für den Hochschulzugang) ở cuối, và tôi sẽ bắt đầu khóa học này vào ngày 13 tháng 2008, với sự cho phép của Chúa và chúc các bạn mọi điều may mắn và thành công. Tôi sẽ truy cập trang web này thường xuyên hơn trong những ngày này chứ? Thật không may, câu trả lời cho điều này là không. Lý do là Ngày Nhà hát Liên văn hóa Frankfurt 2 (Interkulturelle Theatertage 12.10. – 10.). Tôi (tức là tôi và anh họ tôi) cũng có trách nhiệm trong tổ chức này, tổ chức này cũng do Gunes Theater chuẩn bị. Đón các diễn viên sân khấu đến từ sân bay, chăm sóc họ, đưa những người sắp rời sân bay, chuẩn bị cho các vở kịch, v.v. Tôi sẽ không thể truy cập trang web của chúng tôi trong khoảng XNUMX ngày vì chúng tôi cần thực hiện một số công việc và cũng cần điều chỉnh phụ đề của một trong những trò chơi của tôi. Tôi có thể không có thời gian để truy cập không chỉ trang web của chúng tôi mà còn cả internet. Chào mừng tôi. :)

Nemutlu anh trai tôi, tất nhiên chúng tôi chào đón bạn, hãy tận hưởng

sôi nổi
    Người tham gia

Nếu bạn không vượt qua kỳ thi, phải không? ;D ;)
    Thứ gì đã thoát khỏi tay bạn đến mức có thể sống sót qua thử thách này... 8) ;D
    Nếu tôi có tiếng Đức thì bạn có, Prof. Tôi sẽ...  8)

Dù sao đi nữa, xin Chúa ban cho bạn tiếp tục thành công, Onur... Amen... byby :)

esma 41
    Người tham gia

Chào mừng, người anh em thân yêu của tôi.

3,14 nói: "Riêng tôi quá "Tôi nghĩ tôi nhớ bạn"

Rất khiêm tốn và thẳng thắn với bất kỳ ai anh ấy sẽ gọi  ;D Tôi tự hỏi nếu cô của bạn?  ;D

Tôi rất vui vì bạn đã đến…  ;)

3,14
    Người tham gia

–> 3,14 đang ở bên bạn thường xuyên hơn. vỗ tay :) Mọi người đến đi, tôi nhớ bạn... xấu hổ :)

Hiển thị 8 câu trả lời - 1 đến 8 (tổng cộng 8)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.