almancax

> Diễn đàn > Cafe almancax > almancax

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    SMC-403
    Người tham gia

Có chăng vì bạn bè vào diễn đàn mà bỏ lại những đau khổ mà chấm dứt hay diễn đàn đi vào vòng luẩn quẩn trong một thời gian ngắn.

sonsuzyolcuxnumx
    Người tham gia

Đó là vì kỳ nghỉ hè đã đến…..

SMC-403
    Người tham gia

Tôi nghĩ rằng họ sẽ làm cho đêm chung kết mùa giải giống như các loạt phim khác, với điều này sẽ :D

đêm2
    Người tham gia

SLM Tôi hy vọng mọi người đều ổn, tôi ở đây. :D

SMC-403
    Người tham gia

SLM Tôi hy vọng mọi người đều ổn, tôi ở đây. :D????

bạn đã nghiện những nơi này rồi

đêm2
    Người tham gia

SLM Tôi hy vọng mọi người đều ổn, tôi ở đây. :D????

bạn đã nghiện những nơi này rồi

đó là cách nó đã xảy ra  ;D ;D ;D ;D ;D

đêm2
    Người tham gia

Xin chào bằng tiếng Đức, mọi người đâu rồi, bạn đã biến mất chưa…..

SMC-403
    Người tham gia

Câu hỏi đặt ra là mọi người đang ở đâu, họ đang tận hưởng kỳ nghỉ ở biển hay đang chạy kiếm tiền bán bánh mì tại nơi làm việc :D

đêm2
    Người tham gia

Câu hỏi đặt ra là mọi người đang ở đâu, họ đang tận hưởng kỳ nghỉ ở biển hay đang chạy kiếm tiền bán bánh mì tại nơi làm việc :D

Bạn nói đúng, tôi türkiyeyy gửi 403 SMS gitmedimy tới Herhu Tôi nghĩ vậy hehe  ;D Tất nhiên, kỳ nghỉ sẽ không có ở đây, hehe  ;D

3,14
    Người tham gia

Vâng các bạn ơi, hè rồi, mọi người đi đâu đó... Mình cũng đăng nhập hoài không được... ;D

Idas
    Người tham gia

Chà, dù sao thì bạn cũng có nhiều công việc quan trọng hơn 3,14 danh dự anh / chị / em  ;) ;D ;D

đêm2
    Người tham gia

có vẻ như bạn sẽ không đi nghỉ nên bạn ở đây ;)

đêm2
    Người tham gia

Chào mừng bạn đến với báo cáo thời tiết Amancax

Theo dữ liệu chúng tôi nhận được sáng nay, hôm nay cư dân almacax vui vẻ trong phút chốc; chờ đợi sau những cơn gió lạnh, những giây phút hài hước ấm áp cùng bạn trong Germanx.
    ;) :D

SMC-403
    Người tham gia

Theo dữ liệu chúng tôi nhận được sáng nay, hôm nay cư dân almacax vui vẻ trong phút chốc; chờ đợi sau những cơn gió lạnh, những giây phút hài hước ấm áp cùng bạn trong Germanx.

türkiyedenm sẽ đến almanyadanm bỏ qua những trò đùa này :D

đêm2
    Người tham gia

Nếu chuyện này thành chuyện cười thì Almanyadanm Türkiyedenm :D

Chúng tôi đang thực hiện một sms phát sóng chung :D

SMC-403
    Người tham gia

Nếu chuyện này thành chuyện cười thì Almanyadanm Türkiyedenm :D

Chúng tôi đang thực hiện một sms phát sóng chung :D

Sẽ đến lúc, nhìn này, tôi không muốn có bất kỳ sự phân biệt đối xử nào ở đây. :D

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 32)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.