Sau khi chúng tôi nhận được thị thực của mình, phải thực hiện một hành động khác

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    demirhan
    Người tham gia

Trước hết, tôi mong những người bạn đang chờ cấp thị thực của tôi kiên nhẫn. Chúng tôi có cần thực hiện bất kỳ hành động nào khác sau khi nhận được thị thực không? Chúng tôi phải đi bao nhiêu ngày sau khi visa đến? Tôi hy vọng tôi sẽ có visa sau 3 tuần nữa, tôi nóng lòng chờ đợi.

lông thú
    Người tham gia

Trước hết, tôi mong những người bạn đang chờ cấp thị thực của tôi kiên nhẫn. Chúng tôi có cần thực hiện bất kỳ hành động nào khác sau khi nhận được thị thực không? Chúng tôi phải đi bao nhiêu ngày sau khi thị thực của chúng tôi đến?...Chúa sẵn lòng, tôi sẽ có thị thực sau 3 tuần nữa, tôi nóng lòng chờ đợi.

Không cần thực hiện thêm hành động nào, nhưng thị thực đến trước chỉ dành cho mục đích nhập cảnh và thời hạn của thị thực này là 90 ngày. Tốt nhất là không nên dành quá nhiều thời gian, sẽ tốt hơn nếu bạn đến đó càng sớm càng tốt, vì bạn sẽ mất một khoảng thời gian, chẳng hạn như 2 đến 4 tuần, cho đến khi bạn nhận được phiên của mình. Sự tôn trọng.

demirhan
    Người tham gia

cảm ơn bạn iiimmm về thông tin của bạn, vậy là mình có visa rồi, mình mua vé máy bay rồi đi

EL-Turco
    Người tham gia

Bạn không cần phải có MỘT, bạn sẽ tự động được bảo hiểm bởi vợ / chồng của bạn khi bạn sang Đức, hãy đến công ty bảo hiểm mà vợ / chồng bạn liên kết và nộp đơn, anh ấy đã biết các thủ tục cần thiết rồi, chúc bạn may mắn.

demirhan
    Người tham gia

Cảm ơn thông tin của bạn. Chúc may mắn. Vỗ tay :) Vỗ tay :)

Hiển thị 4 câu trả lời - 1 đến 4 (tổng cộng 4)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.