Người mẹ Thổ Nhĩ Kỳ đã ly hôn Hôn nhân với công dân Đức của cô ấy, Sống ở Đức với con và con của cô ấy

> Diễn đàn > Các vấn đề như Đoàn tụ gia đình Đức, Hộ chiếu, Visa Đức, Giấy phép cư trú và làm việc ở Đức, Bảo hiểm, Sử dụng giấy phép lái xe ở Đức > Người mẹ Thổ Nhĩ Kỳ đã ly hôn Hôn nhân với công dân Đức của cô ấy, Sống ở Đức với con và con của cô ấy

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    brcnfs
    Người tham gia

Tôi là một người mẹ ở tuổi 31 và quyết định kết hôn với con trai của người hàng xóm của chúng tôi với con gái tôi 8 tuổi, công dân var.al ở Thổ Nhĩ Kỳ. 1.Evlilik tài chính nhưng bạn đã làm bạn sẽ nhanh hơn ở Đức? A1 Tôi không có thị thực ali nếu gidecegiz.sonr 3m với con gái tôi như một khách du lịch hóa đá kỳ thi girecegim.tab this by Germany in married Tôi muốn ayinda bilmiyorum..eylul con gái năm học mới ở đó Tôi không cần phải phát triển trường học ustelik ngôn ngữ bạn không biết Giá ở Thổ Nhĩ Kỳ baslayacakmis hơn 3 lớp có con gái của tôi, sẽ có 1 lớp. Vì vậy, A1 cấp tốc. 1.5 tháng ở đó, bạn có nghĩ rằng khóa học sẽ đủ? Và khi cưới vợ tôi có được nhà nước giúp đỡ không? Ngay cả khi con gái tôi là của vợ cũ của tôi, cô ấy sẽ chăm sóc chúng tôi ở Đức .. Tôi có thể nhận được một khoản phí nào khác ngoài việc giảm thuế không? Hoặc tôi có thể nhận được bất kỳ sự giúp đỡ nào khi tôi kết hôn? Không có vấn đề tài chính ở đây. Nhưng tôi muốn hỗ trợ tôi, tôi rất vui nếu tôi có thể tìm thấy câu trả lời cho câu hỏi của mình. Cảm ơn trước.

yenicerixnumx
    Người tham gia

Chúc mừng.

Thật không may, phải có một ưu tiên ở Thổ Nhĩ Kỳ hoặc ở Đức, hôn nhân không thay đổi một điều gì. Sau khi trở lại với tư cách là một khách du lịch, bạn phải nộp đơn xin thị thực tạm thời turkiyeye donmel và đoàn tụ gia đình. Tất nhiên, tôi nghĩ sẽ tốt hơn nếu hôn lễ ở Đức. Nếu bạn có thể, tôi nghĩ bạn làm điều đó ở Đức. Để kết hôn ở Đức, trước tiên bạn phải nhận được thời hạn từ chính quyền thành phố nơi vợ / chồng bạn sinh sống. Anh ấy sẽ cung cấp cho bạn một danh sách các tài liệu sau đó. nó cũng có thể cung cấp tài liệu cho Thổ Nhĩ Kỳ. 1,5 tháng là đủ và 1 tháng là đủ. chỉ cần tập luyện chăm chỉ. a1 đã là kỳ thi cấp độ cơ bản nhất. Nếu bạn học những từ và động từ đơn giản cơ bản, thông tin ngữ pháp đầu tiên, bạn sẽ vượt qua kỳ thi. Bạn có thể tìm thấy rất nhiều tài liệu về điều này trên trang web của chúng tôi. Đừng quên làm việc với các mẫu thư. Vợ / chồng của bạn hiện đang làm việc để hỗ trợ? hay anh ta có nhận được sự giúp đỡ nào từ nhà nước không?

brcnfs
    Người tham gia

Merhaba :) Vâng, nó hoạt động. Nó không nhận được bất kỳ sự giúp đỡ hay bất cứ điều gì .. Chà, nếu chúng tôi kết hôn ở đó, họ của tôi và hộ chiếu của tôi sẽ không thay đổi? Chuyến bay trở về của tôi sẽ như thế nào? 

Nesibe của
    Người tham gia

Tôi không hiểu ý bạn về chuyến bay, nhưng có, họ của bạn sẽ thay đổi trong hộ chiếu của bạn. Bạn có thể xử lý nó một cách nhanh chóng từ lãnh sự quán Thổ Nhĩ Kỳ.

Merhaba :) Vâng, nó hoạt động. Nó không nhận được bất kỳ sự giúp đỡ hay bất cứ điều gì .. Chà, nếu chúng tôi kết hôn ở đó, họ của tôi và hộ chiếu của tôi sẽ không thay đổi? Chuyến bay trở về của tôi sẽ như thế nào?

Hiển thị 3 câu trả lời - 1 đến 3 (tổng cộng 3)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.