Tôi sẽ hành động theo thông tin bạn cung cấp...

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    ahmetgultekin
    Người tham gia

Xin chào các bạn, mình mới có form, mình cần thông tin gấp, xin Chúa phù hộ cho những ai đã tạo form này. Vợ tôi sống ở Đức / Berlin và dường như có hai công việc mang lại cho tôi. Công việc đầu tiên là 1,150 euro mỗi tháng vào các ngày trong tuần và công việc thứ hai có vẻ là 350 euro vào cuối tuần, tổng cộng là 1,500 euro. Theo như vợ tôi học từ một người ở Đức, cô ấy biết rằng công việc cô ấy kiếm được nhiều tiền nhất được tính hơn cô ấy. Vì là công dân Thổ Nhĩ Kỳ nên anh ta trả tiền thuê nhà. Tôi tự hỏi nếu họ tính tổng hoặc 1,150 euro. Bạn có thể giúp mình với mình xin cảm ơn. Tôi sẽ hành động theo thông tin mà bạn cung cấp, và một lá thư sắp được gửi đến từ cảnh sát người ngoài hành tinh.

muratbdr
    Người tham gia

Xin chào các bạn, tôi là người mới trong biểu mẫu. Tôi cần thông tin gấp từ những người đã tạo ra biểu mẫu này, Chúa phù hộ. Vợ tôi sống ở Đức / Berlin và dường như có hai công việc mang lại cho tôi. Công việc đầu tiên là 1,150 euro mỗi tháng vào các ngày trong tuần và công việc thứ hai có vẻ là 350 euro vào cuối tuần, tổng cộng là 1,500 euro. Theo như vợ tôi học được từ một người ở Đức, cô ấy biết rằng công việc cô ấy kiếm được nhiều tiền nhất được tính trên cái nào. Vì là công dân Thổ Nhĩ Kỳ nên anh ta trả tiền thuê nhà. Tôi tự hỏi nếu họ tính tổng, hay được tính từ 1,150 euro. Bạn có thể giúp mình với mình xin cảm ơn. Tôi sẽ hành động theo thông tin mà bạn cung cấp, và một lá thư sắp được gửi đến từ cảnh sát người ngoài hành tinh.

Hãy để tôi chỉ cho bạn hai công việc, anh trai của tôi, nó tốt hơn cho bạn, theo như tôi đã đọc thì ít nhất phải là 2 1350 euro cho một công dân Thổ Nhĩ Kỳ. Cần thiết cho công dân Đức về mặt hình thức. nhưng sau khi tiền thuê nhà so với chi phí, nó phải là 1380 euro mỗi người. những người bạn khác có thể đưa ra cái nhìn sâu sắc hơn. những người có vợ là thổ dân

ahmetkaragözcü trên
    Người tham gia

Bạn bè có vợ / chồng là công dân Thổ Nhĩ Kỳ có thể có thêm thông tin.

Busrasalih
    Người tham gia

Xin chào các bạn, tôi là người mới trong biểu mẫu. Tôi cần thông tin gấp từ những người đã tạo ra biểu mẫu này, Chúa phù hộ. Vợ tôi sống ở Đức / Berlin và dường như có hai công việc mang lại cho tôi. Công việc đầu tiên là 1,150 euro mỗi tháng vào các ngày trong tuần và công việc thứ hai có vẻ là 350 euro vào cuối tuần, tổng cộng là 1,500 euro. Theo như vợ tôi học được từ một người ở Đức, cô ấy biết rằng công việc cô ấy kiếm được nhiều tiền nhất được tính trên cái nào. Vì là công dân Thổ Nhĩ Kỳ nên anh ta trả tiền thuê nhà. Tôi tự hỏi nếu họ tính tổng, hay được tính từ 1,150 euro. Bạn có thể giúp mình với mình xin cảm ơn. Tôi sẽ hành động theo thông tin mà bạn cung cấp, và một lá thư sắp được gửi đến từ cảnh sát người ngoài hành tinh.

Để tôi nói cho bạn biết, để tôi cung cấp cho bạn thông tin rằng cả hai công việc không được vượt quá quy tắc làm việc 8 tiếng, hơn nữa thu nhập bây giờ thấp trong cả hai tình huống, vợ tôi nói rằng đó là 1400 euro nhưng là thấp, Berlin muốn cao. . Điều rất quan trọng là anh ấy đã làm ít nhất 6 công việc trong cả hai công việc, và đó là một trong những quyết định từ chối của chúng tôi vì anh ấy đã thay đổi công việc. Điều rất quan trọng là anh ta không bao giờ được giúp đỡ. Tôi có thể giúp bạn nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào khác

sobi_90
    Người tham gia

Bạn nhắc đến Berlin, tôi cũng sẽ đi Berlin. Tôi nộp đơn vào ngày 12 tháng XNUMX. Visa đến có lâu không và vợ tôi không muốn có bất kỳ thu nhập nào từ một công dân Đức? Cảm ơn bạn.

Busrasalih
    Người tham gia

Bạn nhắc đến Berlin, tôi cũng sẽ đi Berlin. Tôi nộp đơn vào ngày 12 tháng XNUMX. Visa đến có lâu không và vợ tôi không muốn có bất kỳ thu nhập nào từ một công dân Đức? Cảm ơn bạn.

Chúng tôi nộp hồ sơ vào ngày 8 tháng 2, và vợ tôi đã bàn giao hồ sơ vào tuần đầu tiên của tháng mười hai. Snra đã bị kiểm tra và gửi hộ chiếu bị từ chối vào ngày XNUMX tháng XNUMX. Họ đang cố gắng quản lý một cách chuyên sâu nhưng nhanh chóng. Tôi biết rằng một công dân Đức không được yêu cầu về thu nhập

sobi_90
    Người tham gia

Bạn đã phản đối lời từ chối chưa?

Busrasalih
    Người tham gia

Bạn đã phản đối lời từ chối chưa?

Chúng tôi không phản đối, chúng tôi hỏi ý kiến ​​luật sư vì họ phản đối dài 2 trang nên nhiều. Luật sư cho biết không phải không sửa chúng. Chúng tôi đã nộp đơn xin nhập quốc tịch Đức, chúng tôi đang trực tiếp chờ đợi anh ấy, chúng tôi sửa đổi, vì vậy có 6 tháng cho họ.

sobi_90
    Người tham gia

Xin Chúa giúp đỡ mọi người, tôi hy vọng mọi người đều nhận được thị thực và đoàn tụ với vợ chồng mình càng sớm càng tốt.

Busrasalih
    Người tham gia

Cầu mong Allah giúp mọi người, vì mọi người sẽ nhận được visa sớm nhất có thể và gặp được người bạn đời của mình.

Amen, tôi mong mọi người

Eselma
    Người tham gia

Vợ tôi là kinh doanh tự do. Nó sẽ hiển thị thu nhập của cô ấy trong 7 tháng qua. Lúc đầu, cô ấy đã thêm thu nhập của mình từ một công việc cô ấy đã làm trực tuyến. Anh ta làm những việc này tại văn phòng thuế, chỉ để được bảo lãnh.

ahmetkaragözcü trên
    Người tham gia

Để tôi nói cho bạn biết, để tôi cung cấp cho bạn thông tin rằng cả hai công việc không được vượt quá quy tắc làm việc 8 tiếng, hơn nữa thu nhập bây giờ thấp trong cả hai tình huống, vợ tôi nói rằng đó là 1400 euro nhưng là thấp, Berlin muốn cao. . Điều rất quan trọng là anh ấy đã làm ít nhất 6 công việc trong cả hai công việc, và đó là một trong những quyết định từ chối của chúng tôi vì anh ấy đã thay đổi công việc. Điều rất quan trọng là anh ta không bao giờ được giúp đỡ. Tôi có thể giúp bạn nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào khác

Cảm ơn anh em, em còn nhiều câu hỏi nữa :)  1150 dường như là vào các ngày trong tuần trong công việc của anh ấy. Anh ấy cũng xuất hiện vào cuối tuần trong công việc của mình, nơi anh ấy nhận được 350 euro. Chà, tổng cộng 1,500 sẽ không đủ. Anh ấy đã làm những công việc tương tự trong 7 tháng qua. có vấn đề gì khác không? (ahmetgültekin) bạn của tôi trong khóa học, tôi đã viết thay mặt anh ấy

Eselma
    Người tham gia

Anh ấy làm việc ở những nơi khác với tư cách là một người tự kinh doanh. Anh ấy tự đóng bảo hiểm cho mình. Vợ / chồng của bạn có thể gửi e-mail cho cảnh sát nước ngoài và hỏi. Bà tôi đã làm như vậy và nhận được câu trả lời cho câu hỏi của bà.

Hiển thị 12 câu trả lời - 1 đến 12 (tổng cộng 12)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.