Kinh nghiệm của kỳ thi đoàn tụ gia đình A1 của Đức

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    mavigece
    Người tham gia

xin chào các bạn

Mình dạy các bạn cuối tuần phải thi khối a1 về đoàn tụ gia đình. và tôi băn khoăn trước kỳ thi a1
    Có ai vào và nhớ các câu hỏi hoặc chủ đề không? Tôi muốn giúp học sinh của mình nhiều hơn ..
    Cảm ơn bạn rất nhiều trước…
    các bạn ở đây cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm sau kì thi và kì thi nhé.

bầu trời
    Người tham gia

Xin chào, blue night Tôi đang chuẩn bị cho các học sinh cho kỳ thi này, tôi đang tìm câu hỏi tương tự và các câu hỏi tôi đã học cho đến nay được hỏi từ cuốn sách có tên start 1, hören (richtig oder falsch), sprechen và các thẻ được phân phát cho các nhóm 3-4 người và yêu cầu nói về chúng. Nếu tôi có thêm thông tin hoặc nếu bạn có, hãy chia sẻ nó, thật dễ dàng

mavigece
    Người tham gia

Cảm ơn bạn, mình có băng và câu hỏi về đề tài căm thù, nếu bạn muốn mình có thể gửi cho bạn cả cuốn băng và tập sách. Tất nhiên, có một điều bạn biết rất rõ, rằng thời gian của kỳ thi được thay đổi trong những giai đoạn nhất định. tuy nhiên, tập sách và băng này có thể hướng dẫn bạn ở giáo viên. Bạn có thể chuẩn bị cho học sinh bằng cách đặt các câu hỏi khác nhau theo cùng một cách.

Nên _-_ tháng
    Người tham gia

Chào em, ngày 31/XNUMX em thi và đậu. Bạn đặt một câu hỏi về anh ta và anh ta sẽ gửi cho bạn một câu hỏi và sau đó anh ta sẽ hỏi bạn về một lá bài khác. trạng thái

mavigece
    Người tham gia

Chào Mel_ay Xin chân thành cảm ơn những chia sẻ của bạn. Tôi hy vọng bạn đã vượt qua kỳ thi Và bạn đã đúng, đó là một hoàn cảnh thực sự khó khăn, không may.
    Cảm ơn vì đã chia sẻ lại…

tôi nhớ
    Người tham gia

slm Tôi không thể tìm thấy cuốn sách start a1 này, tôi có thể lấy nó ở đâu, tôi đang chuẩn bị cho kỳ thi này và tôi đang ở trong một tình huống rất khó khăn.

erdem_xnumx
    Người tham gia

các bạn, tôi đang chuẩn bị tinh thần, nhưng tôi phải cố gắng hết sức có thể, chỉ cần đừng hoảng sợ quá và chúng tôi phải làm lại mọi lúc. đến

((^ SeMa ^))
    Người tham gia

các bạn, ngày mai tôi sẽ đi thi :(() :(:(:(

seiblossstill
    Người tham gia

các bạn, ngày mai tôi sẽ đi thi :(() :(:(:(

bạn của tôi 1. tại sao bạn không hỏi cho đến lúc này những gì còn lại vào ngày mai ở đây
                  2. bạn muốn học gì về kỳ thi
    hãy giúp tôi, ví dụ bạn muốn là gì

((^ SeMa ^))
    Người tham gia

Thực ra, tôi biết điều gì sẽ đến trước tôi trong kỳ thi, nhưng tôi nghe nói rằng các giáo viên tôi muốn học sẽ giúp đỡ trong kỳ thi hoặc lý do tôi hỏi điều này là vì họ chỉ giúp đỡ những sinh viên goethe.

seiblossstill
    Người tham gia

Thực ra, tôi biết điều gì sẽ đến trước tôi trong kỳ thi, nhưng tôi nghe nói rằng các giáo viên tôi muốn học sẽ giúp đỡ trong kỳ thi hoặc lý do tôi hỏi điều này là vì họ chỉ giúp đỡ những sinh viên goethe.

bạn ơi, mình không thấy họ giúp ai hết, phần thi đầu tiên, tức là haren lesen schreiben, tổng cộng mình còn lại rất nhiều thời gian là 65 phút. Họ không giải thích chủ đề của bức thư bằng tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, hãy để tôi nói điều đó

cetinxnumx
    Người tham gia

Tôi mới bắt đầu khóa học, tôi mới bắt đầu khóa học, câu hỏi là môn học nào đó, giáo viên đang giảng dạy theo một trong số đó.

mbarmeno
    Người tham gia

Xin chào, tôi là Mbarmeno đến từ Hatay. Tôi đã chuẩn bị được 2 tháng và khóa học sắp kết thúc. Tôi đang gặp vấn đề về ngày thi. Hãy gọi cho họ sau ngày 7 tháng XNUMX. Ngoài ra, một người bạn đã hỏi tôi nội dung của kỳ thi là. Mẫu đề thi do Goethe đưa ra giống với mẫu ở địa chỉ tôi sẽ đưa. Các câu hỏi tất nhiên là khác nhau. Định kỳ nhưng hệ thống đề thi và dạng câu hỏi đều giống nhau. Goethe không thể vượt quá điều này. Hãy yên tâm , mẫu bài kiểm tra này có thể là hướng dẫn cho bạn. Nhấp vào phần bài kiểm tra đoàn tụ gia đình tại www.almanyagocyasasi.com hoặc ( http://www.goethe.de/lrn/prj/pba/sd1/mat/deindex.htm.  ) Hãy viết trực tiếp và bạn sẽ nhận được một bài thi mẫu. Tôi hy vọng địa chỉ này sẽ giúp ích được cho tất cả bạn bè của tôi đang cần. Ồ, và trước khi tôi quên, bạn có thể mua sách A1 của Goethe từ đó, có một hiệu sách tiếng Đức cách đó chỉ 20 m từ viện. Hỏi cán bộ phòng thông tin của viện, ông ấy sẽ mô tả ngay ngày mai, rất gần rồi. .chúc mọi người may mắn. Nếu ai có thông tin gì mới thì chia sẻ nhé...!!!

mbarmeno
    Người tham gia

https://www.goethe.de/lrn/prj/pba/sd1/mat/deindex.htm  Khi trang này mở ra, hãy nhấp vào Modelsatz, ví dụ chính xác của cả 4 phần của bài kiểm tra đều có ở đó bởi…

thợ cưa06
    Người tham gia

Các bạn ơi, hôm nay mình thi Start 1. Mình đã đậu với 98 điểm... Kỳ thi này không có gì đáng sợ. Chỉ cần tìm tài liệu và học những thứ cần thiết. Chúc mọi người may mắn...

seiblossstill
    Người tham gia

Các bạn ơi, hôm nay mình thi Start 1. Mình đã đậu với 98 điểm... Kỳ thi này không có gì đáng sợ. Chỉ cần tìm tài liệu và học những thứ cần thiết. Chúc mọi người may mắn...

Chúc mừng bạn ơi, bravoo bạn đạt điểm tuyệt vời, không hiểu hôm nay bạn làm bài thi thế nào mà biết được kết quả ngay vì goethe không cho điểm trùng ngày.

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 3,074)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.