Xin hãy giúp đỡ nếu bạn có kiến ​​thức về luật lao động Đức

> Diễn đàn > Cuộc sống kinh doanh và làm việc ở Đức > Xin hãy giúp đỡ nếu bạn có kiến ​​thức về luật lao động Đức

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    nescaff để
    Người tham gia

Xin chào các bạn, các bạn thân mến của tôi, đã năm năm kể từ khi tôi đến Đức Tôi đã làm việc được hai năm Tôi không có tiếng Đức là tiếng mẹ đẻ của mình Tôi bị tai nạn rất lớn tại nơi làm việc cách đây 2 tháng Tôi bị một vụ tai nạn rất lớn tại nơi làm việc Tôi làm việc trong một nhà máy sản xuất đá cẩm thạch, thịt của tôi bị nát Tôi vừa mua giấy ốm được 6 tuần Tôi lái một chiếc kim bấm với một cái thang. Tôi gặp khó khăn trong việc ngăn chặn bác sĩ gia đình của tôi đã nghỉ phép một tuần, ông ấy đang tạm thời xem xét một báo cáo 30 ngày khác viết cho tôi. 30.10.2017 bis 30.11.2017 Tôi nhận được các báo cáo mà tôi nhận được, một trong số họ đã rời khỏi nơi làm việc, một người đến nơi làm việc nói rằng một ngày nào đó giấy crank sẽ đến với tôi và chuyển cho tôi sau Họ gửi báo cáo lại là do lỗi của chúng tôi, sáng mai tôi gọi lại chỗ làm, anh ấy nói, tôi lại đến nơi làm việc, tôi nhận báo cáo từ nơi làm việc tôi đã đưa cho nơi làm việc không chấp nhận báo cáo này. Tôi không biết làm thế nào để quây bạn trong một tháng tôi không biết luật ở đây fristlose họ cho tôi 20.11.2017 là thời hạn bình thường và dấu vết của tôi. 28.2.2018 mỗi tháng 27 nằm muộn nhất không đi ngủ. Tôi có lương của tôi 28 họ cho tôi xuất cảnh ai hiểu luật thì giúp tôi với.

rustemxnumx
    Người tham gia

Chào bạn của tôi,

Tôi nghĩ anh ta có tội nếu Tiến sĩ không gửi báo cáo của mình. Trong trường hợp này, tôi nghĩ bạn cần xem nơi làm việc của bạn với Dr. Ngoài ra, nếu bạn không nhận được kết quả, hãy mang giấy tờ đến Arbeitstamt và giấy từ Tiến sĩ về lỗi đã mắc phải. Cũng có một tình huống như vậy. Tôi nghe những lời khuyên vô căn cứ nhận được từ các bác sĩ gia đình. Nếu bạn in quá nhiều tay quay, bạn có thể gặp vấn đề.

nhẫn tâm
    Người tham gia

Xin chào người anh em, trước hết, chúc bạn mau khỏe. Thứ nhất là không nơi làm việc nào có quyền đuổi việc bạn vì bạn ốm hoặc bạn có báo cáo. Trước đây anh ấy bị ốm, khi nhận được báo cáo, họ đã đưa anh ấy ra ngoài, sau đó chúng tôi đến tòa với luật sư và chúng tôi đã thắng và sau đó chúng tôi không nhận được nhiều tiền. Nhưng hoàn cảnh của bạn rất khác, bạn bị tai nạn lao động, người sử dụng lao động trả một khoản tiền bồi thường rất cao cho người lao động của mình ở Đức, điều này cho việc làm từ những thiệt hại vĩnh viễn trong tai nạn lao động. Bởi vì sợ hãi công ty là vì nó, họ đang tìm cách loại bỏ bạn, ý kiến ​​của tôi. Bạn tìm một luật sư giỏi và ra tòa tôi bị tai nạn luật sư nên bác sĩ thông báo tổn thương vĩnh viễn ở chân và công ty đã viết giấy cho tôi nghỉ việc khi tôi bị báo và tôi bị tai nạn lao động, tôi nghĩ nó sẽ giúp được bạn rồi. Nếu không hết thì cứ mua bao nhiêu cũng được, không sao cả, 1 tháng 2 tháng sau công ty sẽ phải trả cho họ.

Hiển thị 2 câu trả lời - 1 đến 2 (tổng cộng 2)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.