Người phục vụ và thị thực 2019

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    ysmnxnumx
    Người tham gia

Các bạn ơi, tôi đã nộp đơn xin đoàn tụ gia đình từ Izmir vào ngày 30 tháng 4. Có một dãy số gồm 6 chữ số nằm dưới mã vạch phía trên bên phải tờ giấy AXNUMX được đưa ra sau buổi phỏng vấn. Đây có phải là thứ bạn gọi là số theo dõi không? Và có ai có thể viết về trải nghiệm của họ được không? bởi:)

ysmnxnumx
    Người tham gia

Aaaa, anh xin lỗi, vợ anh thu nhập bao nhiêu vậy?

Maid
    Người tham gia

Chúng tôi biết đó là mức lương tối thiểu nhưng như vậy là đủ. Chúng tôi sẽ kháng cáo ngay bây giờ, tôi hy vọng nó không phản tác dụng. Vì tôi rất chán :(

ysmnxnumx
    Người tham gia

Xin Chúa giúp anh được đoàn tụ với vợ con trong thời gian sớm nhất. Hãy yên tâm, luật sư sẽ giải quyết tình huống này.

Maid
    Người tham gia

Hi vọng sẽ được giải quyết :cryla:

ysmnxnumx
    Người tham gia

May mắn là bạn đã nộp đơn cho luật sư, có tiến triển gì không?

Maid
    Người tham gia

Tôi hy vọng chúng tôi sẽ phản đối trong tuần này. Tìm luật sư cũng là một vấn đề đó bạn ạ. Hy vọng lời phản đối sẽ không bị bác bỏ. Đầu tiên chúng ta cần cải thiện điều kiện của mình. Tôi hy vọng tôi không phải nộp đơn lại. Bởi vì đi đến Ankara lần nữa vừa rắc rối vừa tốn kém. Tôi thề là tôi mệt.
    Có tin tức gì về visa của bạn không?

ysmnxnumx
    Người tham gia

Nếu tôi có thể, tôi sẽ cấp thị thực và đưa nó cho bạn, bởi vì Allah, bạn sẽ đi sớm nhất có thể mà không gặp bất kỳ rắc rối nào. Không có âm thanh nào từ tôi. Tôi không biết liệu tài liệu đã hết hay chưa. Anh gửi mail, vợ tôi không về, gọi điện thì họ không mở. Tôi mệt mỏi với công việc này

Maid
    Người tham gia

Họ nói muộn rồi, đừng làm khó.
    Tôi hy vọng visa của bạn sẽ được chấp thuận.
    Tôi thực sự không còn chút nhiệt tình nào trong mình nữa. Tôi chỉ thấy tiếc cho con mình, nó đã lớn lên mà không có cha suốt một năm trời. Anh ấy gọi mọi người là bố :'(
    Để xem chúng ta sẽ nhận được kết quả gì, tôi không còn kiên nhẫn nữa.

ysmnxnumx
    Người tham gia

Cũng giống như, con người không có tính kiên nhẫn. Tôi ước gì họ không bận tâm nhiều như vậy.

Maid
    Người tham gia

Những gì họ đang làm là chống lại nhân quyền.
    Tôi đã xin visa du lịch trước đây, đến điều thứ 9 họ từ chối.
    Tôi đã vật lộn trong nhiều tháng. Tôi ngồi ở nhà ôn thi chứng chỉ A1 và làm việc đến sáng, tôi đến Ankara và đưa bài thi.
    Đây là những điều khó khăn đối với một người có con.
    Tôi đã đi một lần nữa vào tháng Chín và nộp đơn với đứa trẻ. Chờ đợi, kết thúc luôn là thất vọng. Tin tôi đi, tôi không còn sức nữa. Công sức, tiền bạc và thời gian của tôi không còn nữa. :( Đó là cách vợ tôi làm việc ở đó. Tôi không biết đâu sẽ là kết thúc của chúng ta.

ysmnxnumx
    Người tham gia

Chúa phù hộ bạn ở thành phố nào bạn sống

ysmnxnumx
    Người tham gia

Bạn đang ở đâu ở Đức? Vợ tôi gọi điện không liên lạc được, cô ấy hẹn hôm thứ Năm. Bạn thật may mắn

ysmnxnumx
    Người tham gia

Hộ chiếu của tôi đã được chuyển đến hôm nay, xin Chúa đừng làm tôi khó xử, nhưng có một chuyện như thế này: vợ tôi không nhận được một lá thư nào.

ysmnxnumx
    Người tham gia

Các bạn ơi, thị thực của tôi cuối cùng đã đến, tôi nộp đơn từ Izmir vào ngày 30 tháng 15, nó được chuyển đi vào ngày 18 tháng XNUMX và nó đến tay tôi vào ngày XNUMX tháng XNUMX, tức là hôm nay. Tôi sắp đi Berlin, chi nhánh nước ngoài không gọi điện cho vợ tôi cũng không gửi thư hay liên lạc với tôi dưới bất kỳ hình thức nào. Đột nhiên một tin nhắn hàng hóa đến. Xin Chúa ban sự kiên nhẫn cho những người đang chờ đợi, mong các bạn nhận được tin vui.

Maid
    Người tham gia

Xin chúc mừng ysmn0 Tôi rất mừng cho bạn. Tôi cũng mong là như vậy. Tôi hy vọng tất cả mọi thứ diễn ra tốt đẹp. Chúc anh hạnh phúc bên vợ.

Hiển thị 15 câu trả lời - 16 đến 30 (tổng cộng 34)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.