Người phục vụ và thị thực 2020

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    Maid
    Người tham gia

Chào các bạn
    Tôi muốn viết dưới tiêu đề này với những người bạn đang chờ đợi và nhận thị thực năm 2020.
    Tôi đã nộp đơn cùng con tôi vào ngày 17 tháng XNUMX. Họ cho rằng lương của vợ tôi không đủ và từ chối tôi và con tôi. Vợ tôi là công dân Thổ Nhĩ Kỳ và có giấy phép cư trú không thời hạn. Chúng tôi đã kháng cáo thông qua luật sư bằng cách cải thiện điều kiện của mình và chúng tôi đang chờ đợi. Hy vọng nó sẽ diễn ra tích cực.
    Tôi cầu mong sự kiên nhẫn cho tất cả những người chờ đợi.

Ay90
    Người tham gia

Tôi nghĩ Văn phòng người nước ngoài đã không gửi bất kỳ tin tức nào. Nếu họ gửi nó đến Thổ Nhĩ Kỳ thì sẽ không mất nhiều thời gian như vậy. Người ta luôn nói rằng quá trình này vẫn đang diễn ra. Theo tôi biết, quá trình này vẫn tiếp tục chỉ ở Đức. Đức cấp thị thực tương ứng, vì lý do nào đó... Tôi đọc trong các bình luận rằng đôi khi sau khi Đức chấp thuận hoặc từ chối, hộ chiếu của mọi người sẽ được nhận trong vòng mười ngày. Vì vậy, ...Tôi nghĩ bạn nên gọi cho Đức hoặc viết thư e-mail để hỏi tình hình là gì.

Chúng tôi đã gửi cho tôi, nếu tôi nghĩ là không có câu trả lời, nó sẽ đóng cửa cho đến ngày 1 tháng XNUMX. Thậm chí không rõ hồ sơ ở đâu nữa, nhưng caritas đã gọi, người nước ngoài đã nói với anh ấy chi nhánh.

p.yilmaz
    Người tham gia

bạn bè,
    Tôi đã gọi và viết e-mail nhiều đến mức bị cấm tìm kiếm và viết thư.

Ay90
    Người tham gia

bạn bè,
    Tôi đã gọi và viết e-mail nhiều đến mức bị cấm tìm kiếm và viết thư.

Bạn đã tìm kiếm quá nhiều?

p.yilmaz
    Người tham gia

Bạn đã tìm kiếm quá nhiều?

Dạ, em gọi nhiều rồi, vì 26.11.2020 họ hỏi em tài liệu, họ nói gửi qua mail sẽ không chuyển được, em chỉ muốn biết có liên lạc được không. Ý tôi là, tài liệu của bạn sẽ đến tay họ chậm nhất là ngày 10.12.2020, nhưng vẫn không có tin tức gì. Hơn nữa, họ cấm tôi tìm kiếm và viết.

Stuttgart12345
    Người tham gia

Dạ, em gọi nhiều rồi, vì 26.11.2020 họ hỏi em tài liệu, họ nói gửi qua mail sẽ không chuyển được, em chỉ muốn biết có liên lạc được không. Ý tôi là, tài liệu của bạn sẽ đến tay họ chậm nhất là ngày 10.12.2020, nhưng vẫn không có tin tức gì. Hơn nữa, họ cấm tôi tìm kiếm và viết.

Nếu bạn gửi bằng e-mail thì không có vấn đề gì, chắc chắn là đã đến tay họ, họ không thể nói là nó chưa đến... Tôi thề, tôi đã gửi mọi thứ qua e-mail, họ yêu cầu qua e-mail. -thư.

Ay90
    Người tham gia

Có những tài liệu bị thiếu trong lần nộp đơn đầu tiên của tôi, tôi đã gửi chúng, họ trả lời vào ngày hôm sau vì tài liệu của bạn đã được nhận.

p.yilmaz
    Người tham gia

Không, không phải einschreiben, tôi đã ném chiếc cặp trước cửa, bởi vì họ muốn nó. chúng tôi vẫn đang chờ tin tức

p.yilmaz
    Người tham gia

bạn bè

Chúc mọi người một năm mới vui vẻ và một năm mới tràn đầy sức khỏe và bình an. Mong rằng tất cả chúng ta sẽ được đoàn tụ với vợ chồng mình sớm nhất có thể vào năm 2021.

Ay90
    Người tham gia

bạn bè

Chúc mọi người một năm mới tràn đầy sức khỏe và bình an. InsaAllah, vào năm 2021, tất cả chúng ta đều được gặp vợ càng sớm càng tốt.

Chúc mừng năm mới, hy vọng năm mới sẽ tốt lành với chúng ta và chúng ta sẽ nhận được tin vui 🌺

Ay90
    Người tham gia

Lãnh sự quán Istanbul có lẽ đã bị phong tỏa, không có tiếng nói hay tiếng nói của ai cả. Tôi không biết chúng ta sẽ phải chờ đợi bao lâu nữa? Ai sẽ mang lại khoảng thời gian xa vợ chồng?

p.yilmaz
    Người tham gia

Xin chào các bạn, visa của chúng tôi đã đến hôm nay, vợ tôi hiện đang được xét nghiệm tại bệnh viện, hy vọng kết quả sẽ rõ ràng và cô ấy sẽ ở đây với tôi ở Berlin trong thời gian sớm nhất, nếu Chúa muốn. Xin Chúa đoàn tụ tất cả các bạn càng sớm càng tốt, như người bạn AYA90 của chúng tôi đã nói, không ai có thể cho chúng tôi thời gian bên cạnh vợ chồng mình. Tôi mong mọi người sẽ được đoàn tụ với người thân và gia đình trong thời gian sớm nhất.

Ay90
    Người tham gia

Các bạn thân mến, hôm nay visa của chúng tôi đã đến, vợ tôi đang làm xét nghiệm trong bệnh viện, tôi hy vọng cô ấy sẽ đến Berlin sớm nhất có thể, với hy vọng rằng kết quả sẽ rõ ràng. Xin Chúa của tôi đoàn tụ tất cả các bạn càng sớm càng tốt, như người bạn AYA90 của chúng tôi đã nói, không ai có thể cho thời gian trôi qua ngoài vợ của chúng tôi. Tôi hy vọng mọi người sẽ có những người thân yêu và gia đình của họ càng sớm càng tốt, insha'Allah.

Chúc may mắn cho anh, người anh em xinh đẹp của em, chúc may mắn cho tất cả những ai đang chờ đợi :)

p.yilmaz
    Người tham gia

Chúc may mắn cho anh, người anh em xinh đẹp của em, chúc may mắn cho tất cả những ai đang chờ đợi :)

Xin chân thành cảm ơn Chúa phù hộ cho những người đang chờ đợi cây kê. Vợ tôi đang ở trên máy bay và sẽ tới đây sau vài giờ nữa. Hãy tin ở anh, anh sẽ cầu nguyện cho em bằng cả trái tim mình, vì không ai hiểu được chúng ta ngoài chính bản thân mình. Chúa giúp bạn.

Ay90
    Người tham gia

Xin chân thành cảm ơn Chúa phù hộ cho những người đang chờ đợi cây kê. Vợ tôi đang ở trên máy bay và sẽ tới đây sau vài giờ nữa. Hãy tin ở anh, anh sẽ cầu nguyện cho em bằng cả trái tim mình, vì không ai hiểu được chúng ta ngoài chính bản thân mình. Chúa giúp bạn.

Tôi thực sự hạnh phúc và xúc động, thưa ngài, đừng xấu hổ 🙏🌺

Bá tước Monte Cristo
    Người tham gia

Các bạn thân mến, hôm nay visa của chúng tôi đã đến, vợ tôi đang làm xét nghiệm trong bệnh viện, tôi hy vọng cô ấy sẽ đến Berlin sớm nhất có thể, với hy vọng rằng kết quả sẽ rõ ràng. Xin Chúa của tôi đoàn tụ tất cả các bạn càng sớm càng tốt, như người bạn AYA90 của chúng tôi đã nói, không ai có thể cho thời gian trôi qua ngoài vợ của chúng tôi. Tôi hy vọng mọi người sẽ có những người thân yêu và gia đình của họ càng sớm càng tốt, insha'Allah.

👏👏👏

Hiển thị 15 câu trả lời - 1,276 đến 1,290 (tổng cộng 1,303)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.