Hủy 3 năm thay vì 1 năm

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    Ohne idealien
    Người tham gia

Tôi đã nói với bạn trước đây. Sống với vợ ở Đức được 6 năm thì tôi xuất gia. Tôi kéo dài phiên họp với vợ tôi 12 ngày trước khi tôi rời khỏi nhà, mặc dù họ có mọi thứ họ muốn từ tôi, họ vẫn cho tôi 3 năm cư trú. Tôi bỏ nhà ra đi, vợ tôi viết thư cho văn phòng ngoại kiều, cô ấy viết rằng tôi lấy chồng ở Đức… Dù sao, họ không đưa thẻ cư trú cho tôi, họ đang nghiên cứu. Tôi đã đến gặp luật sư 10 ngày trước khi fiktionsbescheinugun hết hạn, luật sư nói rằng ông ấy sẽ lo nó với giá 1.500 euro. Tôi bắt đầu can đảm chờ đợi cho đến ngày cuối cùng. Trong 2 ngày gần đây, họ cho tôi thời hạn và yêu cầu tôi chụp ảnh lại. Tôi ngay lập tức hiểu rằng phiên 3 năm đã bị hủy bỏ và bây giờ họ sẽ đưa ra một phiên mới độc lập với người phối ngẫu. Mọi chuyện là như vậy, tôi được 1 năm tự lập.
    Cho tôi hỏi là hết 1 năm này có được gia hạn thêm 1 năm nữa không? Khi nào tôi sẽ nhận được nó vô thời hạn? Hay tôi có thể nhập quốc tịch Đức không?

Bá tước Monte Cristo
    Người tham gia

Anh để dành được 1 năm rồi anh à, em mong một ngày nào đó em cũng được tự do như anh. Không có ngày nào mà tôi không bị đe dọa hoặc xúc phạm.

Nesibe của
    Người tham gia

Tôi nghĩ bạn đã gặp phải một sĩ quan khó chịu, đó là lý do. Nếu không, do những hành động lố bịch của họ, họ sẽ lấy đi thứ mà bạn xứng đáng có được và thay thế nó bằng thứ khác. Lạ lùng…

Hiển thị 2 câu trả lời - 1 đến 2 (tổng cộng 2)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.