Những cách để hiểu Akkusativ và Dativ…

> Diễn đàn > Khóa học tiếng Đức và ngân hàng tri thức > Những cách để hiểu Akkusativ và Dativ…

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    sôi nổi
    Người tham gia
    Những gì tôi đã chuẩn bị không phải là một câu trích dẫn...
    Tôi đã tự mình chuẩn bị tất cả...
    Nếu tôi sai, tôi mong bạn bè hoặc thầy cô sửa lỗi cho tôi...
    Mục đích của tôi là giúp đỡ những người bạn chưa biết...

::) bên trong bạn Chúa phù hộ bạn Chỉ nói::)

jenzsch2
    Người tham gia

Chúa ban phước cho bạn ;)

Tôi chắc rằng thông tin này sẽ giúp ích rất nhiều cho những người đang bối rối về điều này, thậm chí tôi còn gửi link của trang cho 1 người bạn của mình. ;)

sôi nổi
    Người tham gia

Amen Timur, tôi rất vui vì có thể giúp được.. ::)

các fbsah
    Người tham gia

Cảm ơn rất nhiều…

memolixnumx
    Người tham gia

:) Xin chào bạn Yücel của tôi, bạn giải thích rất hay, cảm ơn bạn rất nhiều 😮 :o. Tôi chỉ có một câu hỏi và tôi sẽ rất vui nếu bạn có thể giúp tôi. Những danh từ này luôn được đặt ở đâu trong câu? Có phải vậy không? sau hay trước động từ? Đó là, über, nach, auf, an, von this ( Làm thế nào tôi có thể sử dụng nó trong một câu với từ dersen) hoặc (schreiben) Tôi không hiểu cách sử dụng nó, cảm ơn bạn trong nâng cao. :)

sôi nổi
    Người tham gia

:) Xin chào bạn Yücel của tôi, bạn giải thích rất hay, cảm ơn bạn rất nhiều 😮 :o. Tôi chỉ có một câu hỏi và tôi sẽ rất vui nếu bạn có thể giúp tôi. Những danh từ này luôn được đặt ở đâu trong câu? Có phải vậy không? sau hay trước động từ? Đó là, über, nach, auf, an, von this ( Làm thế nào tôi có thể sử dụng nó trong một câu với từ dersen) hoặc (schreiben) Tôi không hiểu cách sử dụng nó, cảm ơn bạn trong nâng cao. :)

bạn ace memoli,

Tôi đã đưa chúng ở dạng Bảng trước đây, tôi không biết, bạn đã xem chưa?
    Chủ đề bạn đang tìm kiếm nằm trong đó... (xem bảng bên dưới).
    2. $ IC)
    https://www.almancax.com/forum/index.php?topic=4101.msg23704#msg23704

selimistan
    Người tham gia

Cầu Chúa ban phước cho bạn, một chủ đề mà mọi người đều khó hiểu

sôi nổi
    Người tham gia

Cầu Chúa ban phước cho bạn, một chủ đề mà mọi người đều khó hiểu

Amen, từ tất cả chúng ta...

không có gì
    Người tham gia

À, để tôi kể cho bạn nghe điều này, tôi đi học ở Thụy Sĩ đã bao năm rồi, tôi chưa bao giờ thấy điều gì giống như những gì bạn mô tả, xin Chúa phù hộ cho bạn và cảm ơn bạn rất nhiều vì bàn tay và khối óc của bạn.

Achten Sie
    Người tham gia

Anh Yukuk thân mến của tôi, điều này có thể hơi khó đối với người mới bắt đầu, nhưng đây là chủ đề mà mọi người đều gặp khó khăn, ngay cả người Đức cũng gặp khó khăn trong việc hiểu ngữ pháp của chính họ. Dù sao, dù sao cũng cảm ơn anh, cầu Chúa phù hộ cho anh……

sôi nổi
    Người tham gia

Anh Yukuk thân mến của tôi, điều này có thể hơi khó đối với người mới bắt đầu, nhưng đây là chủ đề mà mọi người đều gặp khó khăn, ngay cả người Đức cũng gặp khó khăn trong việc hiểu ngữ pháp của chính họ. Dù sao, dù sao cũng cảm ơn anh. Cầu Chúa phù hộ cho anh……

Vâng, tôi đoán nó hơi giống thế… Vậy hãy gọi nó là A2

trước
    Người tham gia

Teşekkürler

Kaşüstü
    Người tham gia

Phải mất hàng giờ để chuẩn bị nó, tôi biết tôi đã chuẩn bị một cái tương tự.
    Chỉ một người tốt và hữu ích mới có thể làm điều này một cách tình cờ.
    Chúa phù hộ bạn.

sôi nổi
    Người tham gia

Phải mất hàng giờ để chuẩn bị nó, tôi biết tôi đã chuẩn bị một cái tương tự.
    Chỉ một người tốt và hữu ích mới có thể làm điều này một cách tình cờ.
    Chúa phù hộ bạn.

Vâng, tôi đã mất một thời gian nhưng mục tiêu của tôi là chia sẻ điều gì đó... :D :)

tình yêu và chúa
    Người tham gia

chào bạn yucel, thực sự cảm ơn bạn, bạn đã chuẩn bị một cái gì đó tốt đẹp, nhưng có gì đó sai sót ở đây, phòng DER TOURIST DANKT DEM BEAMTE FÜR DIE HILFE

tình yêu và chúa
    Người tham gia

DER TOURIST DANKT DEM BEAMTE FUR DIE KHÔNG HILFE (DER TOURIST DANKT DEM BEAMTEN FÜR DİE HİLFE)

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 48)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.