Khóa học tiếng Đức

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    họ efeg
    Người tham gia

bạn bè cần tham gia khóa học tiếng Đức, tốt hơn là tôi nên trực tuyến. Bạn có thể giới thiệu rằng bạn đã tham gia khóa học YDS của Đức trực tuyến không?

berkaycelik
    Người tham gia

Tôi đã nghiên cứu khóa học YDS của Đức trong Học kỳ YDS trực tuyến vừa qua Tôi đã tìm thấy một địa điểm, nhưng vì lý do gia đình tôi không thể tham gia một nghiên cứu, tôi khuyên bạn nên điều kiện nghiên cứu rất tốt

senemonal
    Người tham gia

Tôi sẽ tham gia kỳ thi học kỳ này, tôi đang làm việc với trung tâm yds trực tuyến mà bạn của bạn đề cập. Bài học bắt đầu hệ thống giáo viên khá tốt, tôi xin giới thiệu

tôi ilaydaozerde
    Người tham gia

Học kỳ trước, tôi đã chuẩn bị cho yds tiếng Đức tại trung tâm yds trực tuyến và tôi có thể đạt điểm cao hơn mong muốn.

cengizyanikk
    Người tham gia

lys 5e Tôi đã tạo với trung tâm yds trực tuyến, lys5 với cùng các vấn đề đã xảy ra. yds là khó khăn hơn, tất nhiên, nhưng nó dễ dàng hơn để làm quen với nó và làm bài kiểm tra dễ dàng và tôi nghĩ rằng nó hữu ích hơn. ít nhất bạn có kinh nghiệm yds.

Hiển thị 4 câu trả lời - 1 đến 4 (tổng cộng 4)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.