Trò chơi chữ tiếng Đức mới từ niên lịch

> Diễn đàn > Thông báo và Thông báo về Sản phẩm và Dịch vụ của Almancax > Trò chơi chữ tiếng Đức mới từ niên lịch

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    MuhaяяeM
    Người tham gia

Merhaba,
    Ban quản lý của almanx tự hào giới thiệu 5, một trò chơi chữ khác của Đức, được phát triển bởi nhà phát triển Java Murat İNAN.

Trong khi bạn sẽ vui vẻ với những trò chơi này, bạn sẽ cải thiện cả bàn phím và tiếng Đức của mình.

Bây giờ hãy để chúng tôi giới thiệu các trò chơi của chúng tôi với bạn, chỉ cần nhấp vào tên trò chơi (tiêu đề) để chơi.

1-) Trò chơi đảo chữ
    Trong trò chơi này, bạn kiếm được hoặc mất điểm bằng cách đoán chính tả các từ được đưa ra bằng cách trộn các chữ cái. Tìm hiểu bằng cách cạo các từ vào tâm trí của bạn. Giải câu đố và mở rộng vốn từ vựng của bạn.
    Với trò chơi này, bạn sẽ giảm thiểu lỗi chính tả của mình.

2-) Trò chơi bóng đá
    Trong trò chơi này, bạn được yêu cầu đoán nghĩa của từ đứng ở hàng tiền vệ. Bạn phải ném từ vào đúng lâu đài bằng các phím mũi tên. Nếu dự đoán của bạn là chính xác, bạn kiếm được điểm và nếu bạn đoán sai, bạn sẽ mất điểm. Tìm mục tiêu đúng và không ghi bàn trong mục tiêu của riêng bạn.

3-) Trò chơi chữ đi bộ
    Trong trò chơi này, bạn sẽ thấy nhiều từ đi trên màn hình cùng một lúc. Bạn nên luôn luôn viết từ đầu tiên. Bạn sẽ được điểm cho mỗi chữ cái đúng và bị mất điểm cho mỗi chữ cái sai. Phiên sẽ kết thúc khi có ít nhất một trong các từ chạm vào bức tường bên trái của màn hình. Đối với các phiên mới, chỉ cần nhấp đúp chuột vào màn hình. Các từ được chọn ngẫu nhiên, các vị trí được chọn ngẫu nhiên trong mỗi phiên... Với trò chơi vui nhộn này, bạn sẽ vừa học từ vừa cải thiện tốc độ gõ trên bàn phím.

4-) Trò chơi thử nghiệm hoạt hình
    Trong trò chơi này, bạn sẽ thấy một từ đi xuống từ trên cùng và ba tùy chọn được chọn ngẫu nhiên trên màn hình. Bạn phải nhấp vào từ đúng với chuột của bạn. Bạn sẽ nhận được điểm khi bạn nhấp vào từ đúng và bạn sẽ mất điểm khi bạn nhấp vào từ sai.

5-) Bàn phím trò chơi
    Trong trò chơi này, bạn sẽ thấy một từ rơi xuống từ trên cùng của màn hình. Nhập từ này trên bàn phím của bạn. Bạn sẽ nhận được điểm cho mỗi chữ cái chính xác, và bạn sẽ mất điểm cho mỗi chữ cái sai. Bạn sẽ học từ và cải thiện tốc độ gõ của bạn. Ngay khi bạn gõ từ đúng, một từ ngẫu nhiên mới sẽ xuất hiện trên màn hình. Đam mê học tập và viết nhanh ..

Lưu ý: Bạn phải cài đặt phiên bản Java mới nhất trên máy tính để chơi các trò chơi, nếu không bạn sẽ không thấy gì ngoài một hình vuông chiếm một nửa màn hình.

máy tính của bạn Nhấn vào đây để tải phần mềm Java và cài đặt chương trình bạn đã tải xuống.

sôi nổi
    Người tham gia

Cảm ơn những người đã chuẩn bị nó, nó thực sự rất đẹp...

Nhưng tôi không đủ sức để viết ra những dòng chữ trôi như nước...
    Điều gì sẽ xảy ra nếu tốc độ này giảm đi một chút?

…bí ẩn…
    Người tham gia

Nó rất hay, cảm ơn bạn... được rồi :) chúng thực sự hữu ích, ví dụ như tôi chỉ có thể nghĩ được 3-5 từ trong 2 phút. :) Cảm ơn một lần nữa… :)

peppa
    Người tham gia

cách hiệu quả để học siêu sức khỏe của lao động của bạn ..

elifxnumx
    Người tham gia

Tôi nghĩ điều tốt nhất là tạo Trò chơi đảo chữ và bóng đá;)
    Tôi xin cảm ơn Murat İNAN..Danke sehr…!! ;)

barisch
    Người tham gia

Nó thật hoàn hảo…
    Tôi đã chơi trò chơi đầu tiên, rất thú vị và lời nói theo cách này vì tiếng Thổ Nhĩ Kỳ / tiếng Đức để giữ trong tâm trí dễ dàng hơn.
    Cảm ơn bạn nhé :)

Michael ở
    Người tham gia

Đẹp thật đấy nhưng mình nghĩ mình là dân nghiệp dư, nhất là những người năng động thì khó theo kịp lắm...

Dù sao cũng cảm ơn bạn… ;)

esma 41
    Người tham gia

Em cảm ơn mọi người đã đóng góp.
    Ngay cả tôi cũng gặp chút khó khăn với việc “đi từ”.  :) (chẵn- Normlade Bàn phím của tôi rất nhanh)  ;D

Nhưng mọi thứ vẫn đẹp.  ;)

turad
    Người tham gia

Tôi không thể chơi.  :-

MuhaяяeM
    Người tham gia

Ví dụ, bạn nhìn thấy gì trên màn hình?
    Bạn nói rằng bạn có Java, nhưng bạn có chắc đây là phiên bản mới nhất?

turad
    Người tham gia

Tôi không biết phiên bản mới nhất, nhưng tôi chỉ cài đặt. phiên bản mới nhất của javanin.  :-

turad
    Người tham gia

màu trắng, màu xám

MuhaяяeM
    Người tham gia

Được rồi, Javaniz không phải là phiên bản cuối cùng, vì vậy bạn thấy nó.

Nếu bạn muốn xem tại đây: https://www.java.com/tr/

turad
    Người tham gia

Cảm ơn giáo viên của tôi bây giờ.

trong poliwo
    Người tham gia

Tôi mới phát hiện ra các trò chơi. Học tập hiệu quả. Murat, tôi hy vọng phần tiếp theo đến.

Tình yêu và tính

các salmana
    Người tham gia

các bạn thân mến, tôi đang đợi 6 vào tháng 4

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 20)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.