Cách dạy ở Đức

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    ozzzyj
    Người tham gia

Xin chào, với tư cách là một người hiện đang chờ cấp visa đoàn tụ gia đình, tôi muốn hỏi trong số các bạn có ai có thông tin gì không, tôi là giáo viên dạy tiếng Anh ở bang này được 7.5 năm nhưng khi đến đây tôi sẽ nộp đơn xin nghỉ việc. sang Đức. Mặc dù tôi đã tìm hiểu nhưng không tìm được thông tin đầy đủ, thành thật mà nói tôi hơi bối rối...
    Tôi cần làm gì để dạy tiếng Anh tại một trường hoặc cơ sở tư thục ở Đức? Có phải chỉ có thể có bằng tốt nghiệp tương đương? Hoặc có bằng cấp tương đương trong lĩnh vực này cho lĩnh vực của tôi không? Tôi sẽ rất vui nếu có ai biết có thể giúp tôi 🙏🏻 Cảm ơn rất nhiều, xin vỗ tay cho tất cả các bạn :)

fuk_xnumx
    Người tham gia

Theo như tôi hiểu thì sĩ quan và sĩ quan sẽ đến Đức để nghĩ thêm một chút về nó, tôi nghĩ,

ozzzyj
    Người tham gia

Theo như tôi hiểu thì sĩ quan và sĩ quan sẽ đến Đức để nghĩ thêm một chút về nó, tôi nghĩ,

Tôi phải từ chức vì đó là một cuộc đoàn tụ gia đình

yenicerixnumx
    Người tham gia

Tôi phải từ chức vì đó là một cuộc đoàn tụ gia đình

Họ đang sử dụng một thủ tục hơi khác nhau để dạy ở đây. Đối với điều này, tôi khuyên bạn nên lấy thông tin về anerkennung trước khi đến đây.
    https://www.anerkennung-in-deutschland.de/html/de/

Đây là trang web. Bạn có thể nói tiếng Anh. Nhận thông tin điện thoại ac và đồng bộ hóa văn bằng của bạn càng sớm càng tốt. Sau đó, bạn có thể làm việc bất cứ nơi nào bạn muốn.

Hiển thị 3 câu trả lời - 1 đến 3 (tổng cộng 3)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.