Đề xuất ứng dụng cho giấy phép lái xe

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    eyupcy
    Người tham gia

Bạn bè, đĩa CD nghiên cứu và ứng dụng của fahrschule là 80 euro. Anh ấy nói rằng ngay cả tôi cũng không nhận được của chúng tôi. Bạn có thể giới thiệu một ứng dụng có thể tải xuống từ google play không? Nó cũng có thể được trả tiền. Miễn là nó là điều đúng đắn. bằng tiếng Thổ Nhĩ Kỳ. Tôi đang tìm, tôi không thể tìm thấy nó. Cảm ơn

amedxnumx
    Người tham gia

Tôi có thẻ Fahrschulcard, tôi chỉ có thể lấy nó trong một tuần, nhờ ứng dụng này mà không cần đến lớp.

Fahrschüler – FAHRSCHULCARD

Nhưng không phải ai cũng có được, chỉ những người được cấp phép hợp đồng mới có được, hãy PM cho tôi nếu bạn không tìm được người cấp phép hợp đồng

kncin là
    Người tham gia

Bạn ơi, nếu bạn còn đang tìm app thì trên diễn đàn mình có 1 cái, mình viết trên diễn đàn, mua bản quyền mình đưa tiền, sau đó mình đưa cho bạn khác trên diễn đàn để không bị. lãng phí. Tôi nghĩ rằng người bạn đó đã viết lại quá khứ. được công bố.

muhendus
    Người tham gia

Bạn ơi, nếu bạn còn đang tìm app thì trên diễn đàn mình có 1 cái, mình viết trên diễn đàn, mua bản quyền mình đưa tiền, sau đó mình đưa cho bạn khác trên diễn đàn để không bị. lãng phí. Tôi nghĩ rằng người bạn đó đã viết lại quá khứ. được công bố.

Xin chào anh, nếu app bằng lái xe vẫn hoạt động được anh có thể chia sẻ thông tin cho em được không ạ?

Cảm ơn bạn rất nhiều có một ngày tốt đẹp. :)

tử đạo
    Người tham gia

Cảm ơn bạn, xin Chúa giúp đỡ những người đang chờ visa... Anh Song Tử, họ chỉ yêu cầu các giấy tờ bao gồm anh là công dân Đức, họ không yêu cầu lương hay hợp đồng mua nhà, vợ tôi đưa những gì được yêu cầu và visa đến sau 13 ngày. Nếu không có vấn đề gì, visa của bạn có thể được cấp trong vòng 10 ngày... Các bạn ơi, tôi xin lỗi, tôi viết sai chỗ, tôi không thể xóa những gì tôi đã viết. Tôi cũng xin lỗi :-

mtee07
    Người tham gia

Tôi đã vượt qua kỳ thi với ứng dụng của Adac và nhận được giấy phép của mình.

Sezaibal
    Người tham gia

Xin chào, có ai có thông tin về ứng dụng bằng lái xe Đức không, tôi sẽ đánh giá cao nếu bạn có thể giúp đỡ, cảm ơn trước

Hiển thị 6 câu trả lời - 1 đến 6 (tổng cộng 6)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.