Thẻ văn bản Tôi cần sửa chữa hodja rất nhiều. Cảm ơn trước

> Diễn đàn > Trò chơi của Diễn đàn Đức và Thực tiễn Đức > Thẻ văn bản Tôi cần sửa chữa hodja rất nhiều. Cảm ơn trước

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    mamirecep
    Người tham gia

Tôi cần bạn rất nhiều. Tôi sẽ giải thích về 1 ngày của mình và tôi sẽ rất vui nếu bạn dịch tiếng Đức. Tôi giải thích. Tôi sẽ thức dậy lúc 7.30h8.20 sáng. Tôi ăn sáng sau khi thức dậy. Tôi có thể đi học sau. Giờ học bắt đầu lúc 8:7. Tôi nghỉ học sau 8 buổi học. Sau đó tôi ăn tối lúc 10 giờ. Ăn xong thì học 10 đến 11 bài. Tôi nhìn vào máy tính từ XNUMX đến XNUMX, sau đó tôi ngủ. Xin hãy giúp tôi cần hôm nay

https://www.dogrupara.com/

người hầu
    Người tham gia

Tôi cần bạn rất nhiều. Tôi sẽ giải thích về 1 ngày của mình và tôi sẽ rất vui nếu bạn dịch tiếng Đức. Tôi giải thích. Tôi sẽ thức dậy lúc 7.30h8.20 sáng. Tôi ăn sáng sau khi thức dậy. Tôi có thể đi học sau. Giờ học bắt đầu lúc 8:7. Tôi nghỉ học sau 8 buổi học. Sau đó tôi ăn tối lúc 10 giờ. Ăn xong thì học 10 đến 11 bài. Tôi nhìn vào máy tính từ XNUMX đến XNUMX, sau đó tôi ngủ. Xin hãy giúp tôi cần hôm nay

Cần trợ giúp để định hình lại chương trình của bạn, phải không?

Hiển thị 1 câu trả lời (tổng cộng 1)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.