Thông tin chung về trang web và diễn đàn của chúng tôi & almancax này là gì?

> Diễn đàn > Thông báo và Thông báo về Sản phẩm và Dịch vụ của Almancax > Thông tin chung về trang web và diễn đàn của chúng tôi & almancax này là gì?

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    MuhaяяeM
    Người tham gia

Almancax chứa hàng ngàn trang tài liệu trong các danh mục khác nhau và nội dung khác nhau cho hầu hết mọi người dùng.
    Bạn có thể tìm thấy thông tin bạn cần cho giáo dục ngoại ngữ tại almancax.

Ngoài các diễn đàn rộng lớn, almancax còn có phòng trò chuyện cho người học ngoại ngữ thực hành, trung tâm kiểm tra để sinh viên tự kiểm tra và các plugin trò chơi chữ kết hợp giáo dục và vui chơi.

với almancax; Bạn có thể bắt đầu từ đầu để học tiếng Đức, bạn có thể phát triển hiện kiến ​​thức, bài vở ở trường của bạn và tìm thấy những thông tin cần thiết cho việc nghiên cứu của mình, Đức, bạn có thể thực hành, bạn có thể tìm hiểu những gì bạn thắc mắc về Đức và Đức, có thể giải quyết các bài kiểm tra của Đức có thể chơi trò chơi, bạn có thể trò chuyện. Nói tóm lại, bạn có thể truy cập vào bất kỳ loại thông tin nào bạn đang tìm kiếm bằng tiếng Đức, nơi bạn có thể tự cải thiện.

Ngoài ra, bạn có thể truy cập thông tin về nước Đức trong diễn đàn của chúng tôi, tìm kiếm thông tin về giáo dục, cơ hội học đại học, cao học, thạc sĩ, tiến sĩ ở Đức, chuẩn bị cho các kỳ thi A1, A2, và nhận thông tin từ bạn bè đã từng thi và giành chiến thắng trong các kỳ thi này. hộ chiếu cho những người có ý định đi, thủ tục thị thực, hoạt động đoàn tụ gia đình, tham gia phiên họp, giấy phép lao động ở Đức, sử dụng giấy phép từ Thổ Nhĩ Kỳ, quy trình xin thị thực du lịch có thể lấy thông tin rất quan trọng khi đi du học Đức và từ kinh nghiệm yararlanabilirsiniz.y Bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm của mình về những vấn đề này và cung cấp thông tin hữu ích cho người mới bắt đầu.

diễn đàn almancax;
    một nền tảng nơi kiến ​​thức, giáo dục, thảo luận, chia sẻ, hoạt động, tôn trọng, nghiên cứu và đoàn kết được kết hợp với nhau và tất cả các loại thông tin có thể được truy cập!

diễn đàn almancax;
    Các bài học bằng tiếng Đức và tiếng Đức,
    Các mẫu bài phát biểu của Đức,
    Thơ, câu chuyện, tục ngữ, thành ngữ,
    Các hoạt động của Đức,
    Tin Đức,
    Ngữ pháp tiếng Đức,
    Nhiều câu hỏi và câu trả lời về ngữ pháp,
    Online từ điển và địa chỉ nguồn hữu ích,
    và tài liệu trong nhiều loại khác nhau như không thể được viết ở đây.
    Để có thêm thông tin, bạn nên xem lại các phần khác của diễn đàn almancax.

• 'Thông tin chung về trang web và diễn đàn của chúng tôi & Niên lịch này là gì?' Chủ đề được đóng lại để trả lời mới.