Mẫu đơn xin đoàn tụ gia đình tại Đức đã hoàn thành (VÍ DỤ)

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ALMANCAX. BẠN CÓ THỂ TÌM HIỂU TẤT CẢ THÔNG TIN BẠN TÌM HIỂU VỀ ĐỨC VÀ NGÔN NGỮ ĐỨC TRONG DIỄN ĐÀN CỦA CHÚNG TÔI.
    fuk_xnumx
    Người tham gia

Bạn cũng có thể tìm thấy hình thức đoàn tụ gia đình được điền vào phụ lục tôi đưa ra dưới đây

Nếu bạn không có Adobe Reader, bạn có thể tải xuống từ liên kết bên dưới.

https://www.gezginler.net/modules/mydownloads/singlefile.php?download=adobe-reader&lid=638

Ví dụ mẫu đơn đăng ký 2014

nazlixnumx
    Người tham gia

Tôi nghĩ rằng nó sẽ hạ cánh trên trái tim tôi bây giờ!
    Nếu chúng ta đã nhìn thấy nó trước đây, tôi ước rằng chúng ta sẽ lấp đầy nó vào ngày trước khi 2.

Nhưng có bao nhiêu nơi chúng ta đã điền khác nhau?

**) Tôi yêu cầu anh ta để trống
    Bởi vì nếu có hai ngôi sao, được điền vào Đức, nói rằng không cần phải trả lời.
    Vì vậy, chúng tôi đã không viết bất cứ điều gì?

Và câu hỏi làm thế nào để kiếm sống
    Trong tiếng Đức
    Tôi muốn nó viết "Làm việc với vợ tôi", điều này có đúng với họ không?

Và ở Mẫu 21, tôi đã nói là viết "vô thời hạn" cho câu hỏi "Bạn muốn ở lại AFC bao lâu?"
    Và ở cuối biểu mẫu, hãy để tôi bảo bạn viết “ich beantrage die Aufenthaltserlaubnis für ……..” và “unbefristet” ở đó.
    tức là vô thời hạn

Là những sai lầm? Hãy trả lời.

nazlixnumx
    Người tham gia

và một câu hỏi nữa
    Bạn có nói rằng bạn không dính vào phần hình ảnh trong mẫu?

Chúng tôi đã làm, nhưng?
    Tại sao họ lại muốn có một bức ảnh nếu chúng ta không dán nó?

fuk_xnumx
    Người tham gia

Bạn đã làm bức tranh nào và bạn sẽ đưa bức ảnh ở dạng bạn không dính vào bitanemi thêm bây giờ tôi sẽ cung cấp cho bạn thêm bitemei bạn làm sau đó bạn muốn chèn ảnh, nhưng bạn không chèn vào biểu mẫu, nhưng bạn không điền vào chỗ bạn không làm thế nào? điền vào những nơi đã có trong mẫu

nazlixnumx
    Người tham gia

hình ảnh sinh trắc học của vợ tôi lấy từ
    điền vào hai mẫu và dán cả hai
    chụp thêm ảnh với bạn

fuk_xnumx
    Người tham gia

Được rồi, nhưng thông thường chúng tôi không khuyên mọi người nên nắm bắt thông tin mà bạn chỉ biết rất rõ, vì vậy chúng tôi nói rằng phần còn lại của lãnh sự quán đang chăm sóc riêng họ đã tránh rủi ro

reyyan để
    Người tham gia

Trước khi Horizon đến Đức, tôi không thể điền vào mẫu đơn này một mình. Tiếng Đức của tôi lúc đó rất không đủ. Tôi đã trả rất nhiều tiền cho công ty dịch thuật để điền vào biểu mẫu này, bạn biết đấy !! Bạn thực sự là một người tốt. cho mọi người biết giá trị của bạn vAllahi. bạn bè thực sự chân trời nước Đức đang làm rất nhiều cho tương lai. Nó cung cấp rất nhiều thông tin và việc xuất bản mẫu đơn này bằng tiếng Thổ Nhĩ Kỳ bằng một ngôn ngữ dễ hiểu sẽ giúp bạn thoát khỏi gánh nặng lớn. Tôi trở lại những năm tháng đó. Tôi đã có một thời gian khó khăn. Chồng tôi ở Đức, tôi không thể dịch nó một mình và như tôi đã nói, tôi đã điền đơn này để đổi lấy tiền. HÃY BIẾT RẰNG NGỒI KHÔNG THỂ TRẢ ĐƯỢC.

CẢM ƠN UFUK. Được rồi :)

yfatih
    Người tham gia

Tôi cũng bị viêm phế quản dị ứng mãn tính .. Bạn có cần đề cập đến nó trong khoa bệnh? Tiếng Đức là gì?

reyyan để
    Người tham gia

Tôi không nghĩ bạn cần phải viết gì cả. Tôi bị viêm phế quản, tôi không viết.  :)

fuk_xnumx
    Người tham gia

thực tế

fuk_xnumx
    Người tham gia

?

sIVASLI
    Người tham gia

Các bạn ơi, mình đã làm sai bao nhiêu chỗ rồi, nếu viết lên đó mà không có vết xước thì sao?

fuk_xnumx
    Người tham gia

Nếu ổn, hãy lấy lại từ máy in

sIVASLI
    Người tham gia

Chết tiệt, tôi đã xóa nó bằng chất lỏng chỉnh sửa, hy vọng sẽ không có chuyện gì xảy ra. Nhân tiện, những bài viết trên diễn đàn đó có phải là bản gốc không?

fred48
    Người tham gia

Tôi đã tải xuống biểu mẫu từ Lãnh sự quán Ankara và một số phần đã thay đổi. bạn có thể xuất bản một mẫu hoàn chỉnh của biểu mẫu mới không

Xin chào, có một câu hỏi trong mẫu đơn hỏi xem trước đây bạn có bị chặn nhập cảnh vào Đức hay không. Thị thực du lịch mà tôi đã nộp trước đây đã bị từ chối. Tôi nên viết gì đây ??? Chân thành cám ơn vì câu trả lời của bạn…

Hiển thị 15 câu trả lời - 1 đến 15 (tổng cộng 51)
  • Để trả lời chủ đề này Bạn phải đăng nhập.